Cho hỏi Giá trên sản phẩm có bao gồm thuế VAT chưa ạ? Khi mua hàng có được xuất hóa đơn VAT không?
Xin chào quý khách, giá ghi trên bảng giá, trên WEBSITE, Email, Sms, Zalo ... đều là giá có thuế, khi mua hàng Quý khách luôn được xuất hóa đơn VAT.
Mã Sản phẩm: tn60665
OS: Free
CPU: Intel Core Ultra 5 225H
RAM: 2 x DDR5 5600Mhz, hỗ trợ tối đa 96GB
Ổ cứng: 128GB~2TB NVMe SSD
VGA: Intel Arc Graphics
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 225H 1.7GHz up to 4.9 GHz, 18MB |
| RAM | 2 x DDR5 5600 MHz SO-DIMM, max 96GB (Không bao gồm Ram) |
| Ổ cứng | 128GB~2TB NVMe SSD 1 x M.2 2242 PCIe Gen4x4 (Không bao gồm ổ cứng) |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Wifi | Intel Wi-Fi 7 BE201 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45, Intel Ethernet Controller I226-V, 2.5G |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | 2 x HDMI, 2 x Thunderbolt™ 4 ports (incl. DP 2.1 and USB4) |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 2 x USB 3.2 Gen2 Type-A, 2 x Thunderbolt™ 4 ports (incl. DP 2.1 and USB4), 1 x USB 3.2 Gen2 Type-A, 1 x USB 2.0 Type-A, 2 x HDMI |
| OS | Free |
| Kích thước | 117mm x 54mm x 112mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Asus Mini PC NUC 15 Pro Tall RNUC15CRHU500000I (Ultra 5 225H/ 3Y) là lựa chọn lý tưởng cho cá nhân và doanh nghiệp nhờ thiết kế nhỏ gọn, hiệu năng mạnh, khả năng nâng cấp linh hoạt, đa dạng kết nối và bảo mật toàn diện. Máy phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng, từ văn phòng, học tập đến giải trí tại gia, đem lại giá trị vượt trội trong tầm giá.
Cho hỏi Giá trên sản phẩm có bao gồm thuế VAT chưa ạ? Khi mua hàng có được xuất hóa đơn VAT không?
Xin chào quý khách, giá ghi trên bảng giá, trên WEBSITE, Email, Sms, Zalo ... đều là giá có thuế, khi mua hàng Quý khách luôn được xuất hóa đơn VAT.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics