Máy bộ Dell Vostro 3020SFF SFFI32004W1-8G-512G (i3 13100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11)
>PC - Máy trạm - Server>Máy bộ Dell>Máy bộ Dell Vostro
Mã Sản phẩm: tn51681
    OS: Windows 11 Home
    CPU: Intel Core i3-13100 3.4GHz ...
    RAM: 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB)
    Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe ...
    VGA: Intel UHD Graphics 730
Liên hệ
Ngày đăng: 11-10-2023
Ngày sửa cuối: 05-07-2024
Thương hiệu: DELL
Mục Mô Tả Chi Tiết
CPUIntel Core i3-13100 3.4GHz up to 4.5GHz, 12MB
RAM8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB)
Ổ cứng512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGAIntel UHD Graphics 730
Ổ đĩa quang (DVD)Không DVD
KeyboardBàn phím + Chuột có dây cổng USB
SizeĐang cap nhat
WifiWiFi 802.11ac
Kết nối mạng LAN10/100/1000 Mbps
Bluetooth5.0
Phân loạiSmall Form Factor
Cổng xuất hìnhHDMI, DisplayPort
OSWindows 11 Home
Phụ kiện kèm theoFull box
Kích thước49cm x 33cm x 26cm
Khối lượng5.7kg
Bảo hành12 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Máy bộ Dell Vostro 3020SFF I3
Hiệu suất ấn tượng:
Máy tính đồng bộ Dell Vostro 3020SFF I3 trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-13100, có tốc độ cơ bản 3.4GHz và tối đa lên đến 4.5GHz. Điều này đảm bảo khả năng xử lý nhanh chóng cho các tác vụ hàng ngày.
 Bộ nhớ và ổ cứng:
Bộ máy tính để bàn dell này được trang bị 8GB RAM DDR4 3200MHz và ổ cứng SSD M.2 PCIe NVMe dung lượng lớn 512GB. Điều này giúp máy chạy mượt mà và lưu trữ nhiều dữ liệu.