Mã Sản phẩm: tn51611
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13400 2.5Ghz up to 4.6Ghz, 20MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac 1x1 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Phân loại | Small Form Factor |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 11 Home Single Language English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 2 x USB 2.0 ports with Smart Power On, 1 x Audio line-out port, 1 x RJ-45 Ethernet port, 1 x HDMI 1.4b port |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 2.0 ports, 1 x headset (headphone and microphone combo) |
| Kích thước | 290.00mm x 92.6mm x 292.80mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.65 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3020SFF 71021410 là một sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và tính năng đa dạng, được thiết kế đặc biệt cho người dùng cá nhân và doanh nghiệp nhỏ. Với một loạt các tính năng ấn tượng, sản phẩm này đáp ứng mọi nhu cầu công việc và giải trí của bạn.




Máy bộ Dell Vostro 3020SFF 71021410 hỗ trợ đồng thời 2 cổng xuất hình với chất lượng tốt tại thời điểm hiện tại là HDMI và DisplayPort. Người dùng có thể đồng thời xuất tín hiệu trên cả 2 màn hình, điều này mang lại giải pháp đa nhiệm cho công việc, cũng như nhu cầu giải trí.
Với những đánh giá chi tiết về sản phẩm máy bộ Dell Vostro 3020SFF 71021410: Thiết kế nhỏ gọn - Hiệu năng đáng tin cậy - Tích hợp các công nghệ mới - Tính bảo mật cao - Hiệu suất đồ họa thì đây là dòng máy tính đáng để bạn và doanh nghiệp quan tâm.
Hãy liên hệ với chúng tôi qua Hotline 1900 6078 để được tư vấn và trải nghiệm sản phẩm.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770