| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3 13100 3.40 GHz - 4.50GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 ports, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x Audio line-out port, 1 x HDMI 1.4b port, 1 x RJ-45 Ethernet port, DisplayPort, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 2 x USB 2.0 ports, 1 x Headset (headphone and microphone combo) port |
| OS | Windows 11 Home Single Language English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 324.36mm x 153mm x 292.10mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 7.47 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3020T 71023219 được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của người dùng doanh nghiệp với sự kết hợp giữa hiệu suất, tính ổn định và thiết kế nhỏ gọn phù hợp với môi trường làm việc. Để có thông tin chi tiết và cập nhật nhất, hãy cũng Thành Nhân mô tả chi tiết qua bài viết dưới đây.


Máy bộ Dell Vostro 3020T 71023219 nhiều cổng kết nối như USB 2.0, USB 3.2 Gen 1 và cổng âm thanh đáp ứng mọi nhu cầu kết nối của bạn, từ truyền tải dữ liệu đến kết nối màn hình và âm thanh.

Với thiết kế gọn gàng, máy tính dell i3 này phù hợp với mọi không gian làm việc hoặc giải trí, đồng thời tối ưu hóa sự hiệu quả trong việc tiết kiệm không gian.
Chọn máy bộ Dell Vostro 3020T I3 để trải nghiệm hiệu suất ổn định, tính năng đa dạng và kết nối không dây hiện đại, giúp nâng cao sản xuất và giải trí của bạn.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770