| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-10400 2.9GHz to 4.3GHz, 12MB |
| RAM | 4GB (4GB x 1) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng | 1TB 7200RPM 3.5" SATA |
| VGA | Intel UHD Graphics 630 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Khe cắm mở rộng | 1x PCIe x1 slot, 1xPCIe x16 slot |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI 1.4b, VGA |
| Cổng kết nối | front: 2 USB 3.0, 2 USB 2.0, Reader Card, Headphone, Micro Combo 1 Jack 3.5mm. Rear: 2 USB 3.0, 2 USB 2.0, RJ45, Audio |
| OS | Win 10 bản quyền + Office Home and Student 2019 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | M.2 NVMe |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 290 mm x 92.6 mm x 292.8 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 3.52 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ Dell Vostro 3681 với thiết kế form nhỏ, giúp tiết kiệm không gian, kiểu dáng đẹp, cứng cáp góp phần tạo điểm nhấn cho góc làm việc của bạn

Với các tùy chọn cấu hình đa dạng, Dell vostro 3681 đáp ứng được nhu cầu của nhiều phân khúc người dùng, các cổng giao tiếp hiện đại để bạn thoải mái kết nối với các thiết bị ngoại vi

Đặc biệt với hệ điều hành win 10 được tích hợp để có trải nghiệm PC linh hoạt, mượt mà trong quá trình sử dụng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics