| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-9400 2.90 GHz,9MB |
| RAM | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | 1TB 7200RPM |
| VGA | AMD RADEON R7 430 2GB GDDR5 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Khe cắm mở rộng | 1 SD 3 card reader |
| Keyboard | USB |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000M GbE |
| Âm thanh | Realtek ALC3601 codec, internal speaker, combo microphone/headphone jack |
| OS | Free Dos |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 17 x 33.8 x 27.75 cm |
| Khối lượng | 5.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
HP 280 G4 hướng tới sự giản đơn nhưng không kém phần lịch thiệp. Sản phẩm sở hữu thiết kế chắc chắn, vuông vắn với màu sơn đen tuyền đặc trưng của dòng desktop HP cho doanh nghiệp, phù hợp cho mọi văn phòng làm việc, đặc biệt là các văn phòng nhỏ hiện đại.

Máy bộ HP 280 G4 Microtower 7YY00PA được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-9100 3.60 GHz,6MB giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà, hỗ trợ tốt các công việc văn phòng. Ngoài ra sản phẩm cũng được trang bị đầy đủ các cổng giao tiếp, kết nối thông dụng

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics