| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-12100T up to 4.1GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Mini |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 1 x RJ-45, 1 x USB Type-A 10Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 2 x DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1 |
| Cổng I/O phía trước | 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-A, 1 x USB Type-A 10Gbps, 1 x USB Type-C 20Gbps |
| Kích thước | 17.7cm x 17.5cm x 3.4cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.42 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro Mini 400 cung cấp cho người dùng hiệu suất cấp thương mại, tính bảo mật và khả năng triển khai linh hoạt cần thiết cho không gian làm việc nhỏ.

Máy tính có kiểu dáng siêu nhỏ này được trang bị bộ xử lý Intel và được bảo vệ bằng tính năng bảo mật luôn bật mà bạn có thể tin tưởng.
Được trang bị chip CPU Intel Core i3-12100T up to 4.1 GHz, 12MB, RAM 8GB vẫn còn 1 khe trống để bạn có thể nâng cấp khi cần thiết. Với cấu hình này bạn sẽ thoải mái thực hiện các tác vụ văn phòng, cũng như nhu cầu cơ bản của người dùng.
Ngoài ra máy cũng được trang bị các cổng kết nối cần thiết để dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics