Mã Sản phẩm: tn62684
OS: Windows 10 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500T
RAM: 8 GB DDR5-4800 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-14500T up to 4.8GHz, 24 MB |
| RAM | 8 GB DDR5-4800 MT/s (1 x 8 GB), 2 khe Cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated Intel I219-LM GbE |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Mini |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Cổng kết nối | Trước: 1 x headphone/microphone combo, 1 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate, 1 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate (charging), 1 x SuperSpeed USB Type-C 20Gbps signaling rate Sau: 1 x RJ-45, 1 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate, 2 x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate, 2 x DisplayPort 1.4, 1 x HDMI 2.1 |
| OS | Windows 10 Home Single Language 64 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 17.7cm x 17.5cm x 3.4cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.42 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics