Mã Sản phẩm: tn63083
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 8GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 23.8 inch FHD
Wifi: Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1334U up to 4.6GHz |
| RAM | 8GB DDR4-3200 MT/s (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Three-sided micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Realtek RTL8111HSH-CG GbE |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP camera (pull-up) with integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | Realtek ALC3274 codec, high performance internal speaker |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x HDMI 1.4, 1 x headphone/microphone combo, 1 x RJ-45 |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06cm x 18.37cm x 41.9cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics