| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-12700T up to 4.7Ghz, 25MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 FHD (1920 x 1080), Touch, IPS, Anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVD-Writer |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Webcam | 5 MP |
| Âm thanh | Có loa |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 1 x USB Type-A 10Gbps, 1 x RJ-45, 1 x HDMI 1.4, 2 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB Type-A 10Gbps |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.93cm x 22.5cm x 37.94cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 7.77 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP ProOne 440 G9 AIO 6M3Y0PA đem lại cho người dùng 1 bộ máy tính đơn giản nhưng vẫn rất mạnh mẽ, với màn hình chất lượng cao và thiết kế tích hợp vào trong màn hình
Được trang bị màn hình 23.8" cảm ứng với độ phân giải Full HD, phù hợp với các công việc văn phòng và giải trí hàng ngày.

Bộ vi xử lý thế hệ thứ 12 giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà. Ổ cứng 512GB SSD PCIe đem lại khả năng lưu trữ lớn đồng thời đảm bảo hiệu năng truy xuất dữ liệu được ổn định, giúp cải thiện thời gian khởi động máy và mở các ứng dụng quan trọng.

Máy bộ All in one HP ProOne 440 G9 AIO 6M3Y0PA được trang bị đầy đủ các kết nối cao cấp khác như USB Type C, USB Type A, HDMI và đặc biệt là phần webcam được tích hợp ngay phía trên màn hình phục vụ cho video call.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics