| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-8500 3.0 GHz upto 4.1 GHz, 9MB |
| RAM | 4GB RAM DDR4 |
| Ổ cứng | 1TB HDD |
| Màn hình | 21.5'' FHDT |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDWR |
| Keyboard | USB |
| Giao tiếp | 1 x USB 3.1 Gen 2 Type C , 6 x USB 3.1 , 1 x SD card slot , LAN 1 Gb/s, 1 x HDMI , 1 x DisplayPort |
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Kết nối mạng LAN | up to 10/100/1000 Mb/s |
| Bluetooth | 5.0 |
| Âm thanh | Audio Codec: Realtek ALC3247 Audio jack presence detection |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 48.91 x 20.85 x 36.37 cm (WxDxH) |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP ProOne 600 G4 5AW49PA có thiết kế hiện đại, kiểu dáng nhỏ gọn cùng màu sắc sang trọng. Chất liệu kim loại sáng bóng, sang trọng laptop mang đến cho bạn sự sang trọng, tinh tế khó tưởng.

Máy bộ HP ProOne 600 G4 5AW49PA có màn hình 21.5'' FHDT hiển thị hình ảnh rõ ràng, sắc nét. RAM 4GB giúp xử lý các tác vụ nhanh chóng, mượt mà. Ổ cứng 1TB để bạn thoải mái lưu trữ dữ liệu.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics