Mã Sản phẩm: tn64599
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 235T
RAM: 16GB DDR5-5600 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: RX6450M 4GB
Màn hình: 23.8 inch FHD
Wifi: Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 235T up to 5.0GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, TUV Rhineland Low Blue Light, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | RX6450M 4GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | HP 725 Multi-Device Rechargeable Wireless Keyboard and Mouse combo |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated Intel I219LM GbE LOM LAN WLAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP RGB fixed camera (pull-up) with integrated dual array microphones (normal SNR) |
| Âm thanh | Realtek ALC3252 codec, internal speaker, combo microphone/headphone jack; 2x2 W down-firing speakers |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-A 10Gbps signaling rate, 1 x 3.5 mm universal audio jack, 1 x USB Type-C 20Gbps signaling rate (15W charging) |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.96cm x 31.94cm x 5.25cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 6.3 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics