Mã Sản phẩm: tn64841
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 9 285, 2.5 GHz - 5.6 GHz, 40 MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600 MHz, 4 khe cắm Ram UDIMM, hỗ trợ tối đa 128 GB |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột HP có dây |
| Wifi | Intel Wi-Fi 7 BE200 |
| Kết nối mạng LAN | Intel® I219-LM 1 Gigabit Network Connection LOM (vPro), Intel I226-T1 2.5GbE Ethernet Network Adapter |
| Bluetooth | v5.4 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | 2 x DisplayPort 2.1 HBR3, 1 x HDMI 2.1 |
| Cổng kết nối | 3 x Type-A Hi-Speed USB 480Mbps signaling rate, 2 x Type-A SuperSpeed USB 5 Gbps signaling rate, 4 x Type-A SuperSpeed USB 10 Gbps signaling rate, 2 x Type-C® SuperSpeed USB 20Gbps signaling rate, 1 x Universal Audio Jack with CTIA and OMPT headset, 1 x audio-out, 1 x power connector |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 155 mm x 308 mm x 337 mm |
| Khối lượng | Từ 6.25 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-13700
RAM: 32 GB DDR5
Ổ cứng: 512GB SSD + 1TB HDD
VGA: NVIDIA RTX A4000
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB M2 2280 SSD NVMe
VGA: 1 x double deck PCIe x16 GPU
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770