Mã Sản phẩm: tn54911
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Tốc độ | 10/100/1000 Mbps |
| Cổng kết nối | 8 x 10/100/1000 Mbps LAN |
| Nguồn | 5V power adapter, 1A, ≤5W |
| Băng thông chuyển mạch | 16 Gbps |
| MAC Address Table | 4K |
| Tính năng chính | Chống sét 6kV. |
| Quản trị mạng | Cloud Monitoring |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% đến 90%, không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Kích thước | 160 mm x 75 mm x 24 mm |
| Khối lượng | 0.35 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Switch Ruijie RG-ES108GD (8 port/ 10/100 Mbps / Unmanaged) là thiết bị mạng không quản lý (unmanaged) được thiết kế dành cho các doanh nghiệp nhỏ hoặc hộ gia đình, cung cấp hiệu suất mạng ổn định và tốc độ cao. Với 8 cổng kết nối tốc độ 10/100/1000 Mbps, switch này đáp ứng mọi nhu cầu kết nối cơ bản với chi phí hợp lý, đồng thời đảm bảo độ tin cậy và dễ dàng sử dụng.
Dòng switch Ruijie RG-ES108GD sở hữu 8 cổng LAN với tốc độ 10/100/1000 Mbps, cho phép truyền tải dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả, phù hợp cho các ứng dụng yêu cầu băng thông cao như truyền video HD, chơi game trực tuyến và các dịch vụ đám mây. Switch còn sở hữu băng thông chuyển mạch 16Gbps, đảm bảo khả năng truyền tải mạch ổn định, liên tục và không lo bị gián đoạn khi hoạt động ở cường độ cao.

Dòng Switch này được thiết kế công tắc không được quản lý, hiển thị ngay trên ứng dụng đám mây Ruijie. Người dùng có thể dễ dàng quản lý tốc độ và đường truyền mạng một cách nhanh chóng và đơn giản, đảm bảo kiểm soát an toàn thông tin mạng.
Thiết bị hỗ trợ quản lý và giám sát từ xa qua đám mây, giúp người quản trị dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động của mạng mọi lúc, mọi nơi. Cách điều khiển khá đơn giản, người dùng chỉ cần quét mã QR Code dẫn tới đường link ứng dụng và thực hiện vài thao tác dễ dàng.

Switch Ruijie RG-ES108GD được thiết kế không quạt và hoạt động khá yên tĩnh trong không gian làm việc. Switch còn có thêm đèn báo hiệu màu xanh lá giúp bạn có thể chủ động quan sát tín hiệu hoạt động của switch. Bên cạnh đó, switch có chế độ tiết kiệm điện đảm bảo tiết kiệm chi phí và an toàn cho người dùng.

Dòng switch này được thiết kế hiện đại, kiểu dáng tinh tế, nhỏ gọn với kích thước chỉ 160 mm x 75 mm x 24 mm và trọng lượng 0.35 kg, switch dễ dàng lắp đặt ở nhiều vị trí khác nhau, tiết kiệm không gian và thuận tiện cho việc di chuyển. Thêm vào đó, switch còn được làm bằng chất liệu cao cấp, được kiểm định và đạt những tiêu chuẩn nghiêm ngặt trong thiết kế PCB và lựa chọn linh kiện hiện đại.

Switch Ruijie RG-ES108GD là lựa chọn hoàn hảo cho các doanh nghiệp nhỏ và hộ gia đình đang tìm kiếm một giải pháp mạng đáng tin cậy, hiệu suất cao và dễ sử dụng. Với những tính năng ưu việt như tốc độ Gigabit, công nghệ chống sét, tiêu thụ năng lượng thấp và khả năng giám sát từ xa, sản phẩm này chắc chắn sẽ đáp ứng mọi nhu cầu kết nối của bạn.
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua sản phẩm ưng ý phù hợp với nhu cầu hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng chính: Automatic Device Discovery
Tốc độ: 2.5 Gbps (RJ-45), 10 Gbps (SFP+)
Cổng kết nối: 8 × 2.5 Gbps RJ-45, 2 × 10G SFP+
Chuẩn kết nối: IEEE 802.3/1
Tính năng chính: Cắm và Chạy
Tốc độ: 1 Gbps
Cổng kết nối: 4 x 1 Gbps RJ-45, 1 x Power
Chuẩn kết nối: Auto-Negotiation, Auto MDI/MDIX, Half and Full Duplex
Tính năng chính: Multi-Link Operation (MLO), 4K-QAM,
Tốc độ: 5760 Mbps (5 GHz) + 11520 Mbps (6 GHz) + 1376 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 1 × 10 Gbps WAN/LAN, 1 × 10 Gbps SFP+ Combo WAN/LAN, 4 × 2.5 Gbps LAN
Anten: 8 × Anten vị trí tối ưu
Chuẩn Wifi: Wifi 7
Quy mô: ~300m² - 320m²
Tính năng chính: VLANs, DDos, Global Storm Control
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 8 x 10/100/1000 Mbps LAN
Chuẩn kết nối: 802.3az, EEE
Tính năng chính: Ngăn chặn vòng lặp tự động
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps RJ-45
Chuẩn kết nối: 802.3x Flow Control, 802.1ab LLDP, 802.1p/DSCP QoS
Chất liệu: Thép cán nguội
Kích thước: W550 x H500 x D600mm
Phân loại: Treo tường
Tính năng chính: Extend Mode, Isolation Mode, PoE Auto Recovery
Tốc độ: 10/100 Mbps (PoE+ RJ-45), 1 Gbps (RJ-45), 1 x 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 8 × 10/100 Mbps PoE+ RJ-45, 2 x 1 Gbps RJ-45, 1 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3 af/at
Tính năng chính: Optimization in one-click mode
Tốc độ: 866 Mbps (5 GHz) + 400 Mbps (2.4 GHz)
Cổng kết nối: 5 x 10/100/1000 Mbps PoE/PoE+ RJ-45
Anten: 2.00 dBi (2.4 GHz), 2.00 dBi (5 GHz)
Chuẩn Wifi: Wifi 5
Bảo mật: WPA-PSK, WPA2-PSK, WPA/WPA2-PSK
Tính năng chính: 802.3af (PoE), Energy Efficient Ethernet IEEE 802.3az
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000 Mbps PoE RJ-45, 2 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: 802.3/u/ab/z/x/p/af
Tính năng chính: IIP Camera Recognition
Tốc độ: 10/100/1000 Mbps (RJ-45), 1 Gbps (SFP)
Cổng kết nối: 24 x 10/100/1000/2500 Mbps RJ-45, 4 x 1 Gbps SFP
Chuẩn kết nối: STP (IEEE 802.1d), RSTP (IEEE 802.1w), MSTP (IEEE 802.1s)