>Laptop>Laptop Acer
Mã Sản phẩm: tn58320
    OS: Windows 11 Home
    CPU: Intel Core i7-13700HX
    RAM: 16GB DDR5 4800MHz
    Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
    VGA: RTX 4070 8GB GDDR6
    Màn hình: 16 inch WQXGA
Liên hệ
Khuyến mãiKhuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Balo Acer (Từ 01/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Mục Mô Tả Chi Tiết
CPUIntel Core i7-13700HX, 2.1GHz up to 5.0GHz, 30MB
RAM16GB DDR5 4800MHz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB
Ổ cứng512GB SSD PCIe NVMe SED
Màn hình16 inch WQXGA (2560 x 1600), 500 nits, 165Hz, sRGB: 100%, Acer ComfyView, IPS
VGANVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6
Chip AIKhông
Ổ đĩa quang (DVD)Không DVD
Pin90Whr 4 cell
KeyboardRGB 4 Zone
Đèn bàn phímCó đèn bàn phím
Chất liệuCover A: nhôm; Cover B,C,D: nhựa cứng Polycarbonate
WifiWi-Fi 6 AX
Kết nối mạng LANRJ-45
Bluetooth5.1
Cổng xuất hìnhHDMI
Webcam1080p HD
Âm thanhDTS X:Ultra Audio
Cổng kết nối2 x USB Type-C (supporting USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps); DisplayPort over USB-C; Thunderbolt 4; USB charging 5 V - 3 A, DC-in port 20 V - 65 W), 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 2, 1 x USB 3.2 Gen 2 featuring power off USB charging, 1 x HDMI 2.1 port with HDCP support, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone, 1 x Ethernet (RJ-45) port, 1 x DC-in jack for AC adapter, 1 x MicroSD Card reader
OSWindows 11 Home Single Language
Phụ kiện kèm theoFull box
Bảo mậtKhông bảo mật vân tay
Kích thước360.1mm x 279.9mm x 26.55~28.25mm (W x D x H)
Khối lượng2.6 kg
Bảo hành12 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Hiệu năng mạnh mẽ vượt trội
Laptop Acer Predator Helios Neo 16 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-13700HX thế hệ 13 với xung nhịp tối đa lên đến 5.0GHz. Cùng với RAM DDR5 16GB (hỗ trợ nâng cấp lên 32GB), laptop này đảm bảo khả năng xử lý mượt mà từ các tác vụ văn phòng cơ bản đến các tựa game đồ họa nặng. Bộ nhớ SSD 512GB PCIe NVMe không chỉ tăng tốc độ khởi động mà còn mang lại không gian lưu trữ thoải mái.
Tích hợp chip Intel Core i7-13700HX hiện đại
Chinh phục mọi tựa game
Card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 mượt mà
Màn hình WQXGA 16 inch sắc nét và sống động
Màn hình 16 inch WQXGA (2560 x 1600) với độ sáng 500 nits, tần số quét 165Hz, và độ phủ màu sRGB 100% là điểm nhấn nổi bật của sản phẩm. Công nghệ Acer ComfyView và tấm nền IPS không chỉ mang lại hình ảnh rõ nét, sống động mà còn bảo vệ mắt người dùng khi sử dụng trong thời gian dài.