Cho hỏi Thanh tóan như nào vậy
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ thanh toán linh hoạt : Tiền mặt, chuyển khoản, cà thẻ. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn60457
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 9 275HX
RAM: 64GBDDR5 6400MHz
Ổ cứng: 2TB SSD PCIe NVMe
VGA: RTX 5070Ti 12GB GDDR7
Màn hình: 16 inch WQXGA 2K+
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Balo Acer (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 9 275HX, 4.6GHz up to 5.4GHz, 36MB |
| RAM | 64GBDDR5 6400MHz (2 x 32GB), nâng cấp tối đa 96GB |
| Ổ cứng | 2TB SSD PCIe NVMe (2 x 1TB) |
| Màn hình | 16 inch WQXGA 2K+ (2560 x 1600) OLED 240Hz - DCI-P3 100% - 500 nits |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 5070Ti 12GB GDDR7 VRAM |
| Chip AI | 13 TOPS |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 76Whr |
| Keyboard | 4-zone RGB keyboard PredatorSense Copilot Key |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Cover A,D: nhôm - Cover B,C: nhựa ABS |
| Wifi | Wi-Fi 6E |
| Kết nối mạng LAN | RJ-45 |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | DTS X:Ultra Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C supporting: • USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) • DisplayPort over USB-C • Thunderbolt 4 • USB charging 5V;3A • DC-in port 20V;90 or 100W - 1 x USB Type-C supporting: • USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) • DisplayPort over USB-C • USB charging 5V;3A • DC-in port 20V;90W - 3 x USB Standard-A ports, supporting: • 1 x USB 3.2 Gen 1 • 1 x USB 3.2 Gen 2 • 1 x USB 3.2 Gen 2 featuring power off USB charging - 1 x HDMI® 2.1 port with HDCP support - 1 x Ethernet (RJ-45) port - 1 x Micro SD card reader - 1 x DC-in jack for AC adapter - 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Đang cập nhật |
| Kích thước | 356.78mm x 275.5mm x 12/19.97mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 24 tháng 3S1 |
Laptop Acer Predator Helios Neo 16S AI U9 (PHN16S-71-95MS) là mẫu laptop gaming cao cấp, sở hữu thiết kế ấn tượng, hiệu năng mạnh mẽ với vi xử lý thế hệ mới, card đồ họa rời hiện đại, bàn phím RGB nổi bật cùng màn hình chất lượng cao bảo vệ mắt tối ưu. Thiết bị phù hợp cho cả game thủ lẫn dân sáng tạo, lập trình với khả năng vận hành bền bỉ, đa năng, đáp ứng mọi nhu cầu từ giải trí tới công việc chuyên sâu.
Cho hỏi Thanh tóan như nào vậy
Xin chào quý khách, Công ty có dịch vụ thanh toán linh hoạt : Tiền mặt, chuyển khoản, cà thẻ. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Home Single
CPU: AMD Ryzen 7 7735U
RAM: 16GB DDR5 4800MHz (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 9 285H
RAM: 32GB LPDDR5X 7467Mhz
Ổ cứng: 1TB SSD PCIe 4.0
VGA: RTX 5070 Ti 12GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 9 HX 370
RAM: 32GB LPDDR5X 7500Mhz
Ổ cứng: 1TB SSD PCIe 4.0
VGA: NRTX 5070 8GB
Màn hình: 14 inch 3K