Hãng Macbook thì tốt rồi khỏi phải bàn nè
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078
Mã Sản phẩm: tnm6934
OS: Mac Os
CPU: 8-Core CPU, 7-Core GPU
RAM: 8GB
Ổ cứng: 256GB SSD
Màn hình: 13.3 inch Retina
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | 8-Core CPU, 7-Core GPU |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | 13.3 inch Retina (2560 x 1600) |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | Two Thunderbolt / USB 4 ports |
| OS | Mac Os |
| Bảo mật | Touch ID |
| Kích thước | Dài 304.1 mm - Rộng 212.4 mm - Dày 4.1 mm đến 16.1 mm |
| Khối lượng | 1.29 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Macbook Air 2020 được làm từ kim loại nguyên khối tái chế, Apple đem đến một phiên bản MacBook Air sang trọng, đẳng cấp nhưng vẫn giữ được độ mỏng nhẹ. Hình ảnh chi tiết và chân thật hơn bao giờ hết được thể hiện trên màn hình Retina 13,3 inch, độ phân giải (2560 x 1600). Mọi nội dung đều được tái hiện sắc nét và rõ ràng với gam màu rực rỡ.

Chip M1 mà Apple thiết kế đặc biệt dành cho MacBook có CPU 8 lõi cùng với Neural Engine 16 lõi đem đến tốc độ CPU nhanh hơn tới 3,5 lần. GPU tăng hiệu suất nhanh hơn tới 5 lần so với thế hệ trước. Các ứng dụng văn phòng, giải trí đến đồ họa, chỉnh sửa hình ảnh lẫn dựng vlog, edit video đều không thể làm khó chiếc MacBook thế hệ mới này.

RAM 8 GB cho khả năng làm việc đa nhiệm mượt mà, không giật lag. Cùng với đó là ổ cứng SSD 256 GB xử lí nhanh chóng các tác vụ trên máy, khởi động Windows chỉ trong vài giây đồng thời cung cấp không gian số rộng lớn.
Trải nghiệm soạn thảo tuyệt vời với bàn phím Magic. Với các phím tắt mới được lập trình giúp dễ dàng truy cập hơn. Các phím có đèn nền với cảm biến ánh sáng để bạn có thể sử dụng kể cả trong môi trường thiếu sáng.
Hãng Macbook thì tốt rồi khỏi phải bàn nè
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits