Máy có card đồ họa rời không?
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Dạ máy không có card đồ họa rời, máy sử dụng AMD Radeon™ 780M Graphics tích hợp ạ
Mã Sản phẩm: tn63760
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen™ 7 8840HS, 3.3GHz up to 5.1 GHz, 16MB |
| RAM | 16GB DDR5 SO-DIMM |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10 300nits NTSC: 45% 60Hz |
| VGA | AMD Radeon™ 780M |
| Chip AI | AMD Ryzen™ AI up to 39 TOPs |
| Pin | 50WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Keyboard | Backlit Chiclet Keyboard with Num-key, LED Backlit |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 7(802.11be) (Triple band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | 720p HD camera With privacy shutter |
| Âm thanh | Audio by Dirac, Built-in speaker, Built-in array microphone |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery, 1 x USB 4.0 Type-C support display / power deliver, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI 2.1 TMDS, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack, 1 x RJ45 Gigabit Ethernet |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 35.93cm x 25.35cm x 1.05-1.90cm (W x H x D) |
| Khối lượng | 1.77 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Máy có card đồ họa rời không?
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Dạ máy không có card đồ họa rời, máy sử dụng AMD Radeon™ 780M Graphics tích hợp ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3