Em cần đặt mua 3 sản phẩm này
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã đặt mua sản phẩm ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mình cần đặt 1 laptop này
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã đặt hàng ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1165G7 2.80 GHz up to 4.70 GHz, 12MB |
| RAM | 16GB LPDDR4X on board |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Màn hình | 14.0" FHD (1920 x 1080) 16:9 Anti-glare display sRGB: 100% |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Pin | 4-cell Li-ion 67WHrs |
| Keyboard | Backlit Chiclet Keyboard, Support NumberPad |
| Wifi | 802.11ax |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1x HDMI 2.0a |
| Webcam | HD camera with IR function to support Windows Hello//Without privacy shutter |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery, Micro SD card reader |
| OS | Win 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 31.90 x 20.80 x 1.39 ~ 1.39 cm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.17 kg |
| Bảo hành | 24 tháng (Pin 12 tháng, Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop ASUS UX425EA với kích thước nhỏ gọn, trọng lượng chỉ 1.17 kg, độ dày 13.9 mm, đặc biệt vỏ kim loại sang trọng với vân đồng tâm trên mặt lưng, logo Asus ZenBook được đặt gọn về một phía.

Trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7 CPU thế hệ thứ 11 mới nhất giúp ZenBook 14 giúp xử lý đa nhiệm, làm việc năng suất, được bổ sung bởi đồ họa tích hợp Intel Iris Xe mới cho hiệu suất vượt trội. Các tác vụ văn phòng, ứng dụng doanh nghiệp, ứng dụng đồ họa. RAM 16GB giúp sử dụng được nhiều ứng dụng cùng lúc, chẳng hạn như vừa lướt web vừa chỉnh sửa ảnh trên Photoshop.

ZenBook 14 có thiết kế bàn phím sát cạnh giúp tăng kích thước bàn phím để gõ thoải mái hơn. NumberPad 2.0 được thích hợp trên bàn di chuột giúp dễ thao tác và nhập liệu.

Kết nối linh hoạt ở bất kì đâu với những chuẩn kết nối đầy đủ và hiện đại: USB 3.2, HDMI, 2 cổng Thunderbolt 4 (USB-C) hỗ trợ sạc nhanh và xuất hình ảnh

ZenBook 14 đã được kiểm tra khắc nghiệt như: Thả rơi tự do, các bài kiểm tra về nhiệt độ, độ ẩm,... các chỉ số của Asus ZenBook 14 hoàn toàn vượt xa những chiếc laptop thông thường, không sợ hư hại trước những va chạm hằng ngày cũng như thoải mái đem theo lên máy bay để đi công tác mà không sợ cháy nổ bởi áp suất.
Em cần đặt mua 3 sản phẩm này
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã đặt mua sản phẩm ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mình cần đặt 1 laptop này
Dạ, cảm ơn Anh/chị đã đặt hàng ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits