Mã Sản phẩm: tn64343
OS: Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic
CPU: Intel Core 7 150U
RAM: 16GB
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD+
+ Tặng Chuột không dây Aula AM212 (Từ 02/03/2026 đến 31/03/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 02/03/2026 đến 31/03/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U up to 5.40 GHz |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 inch FHD+ (1920x1200), Anti-Glare, 300nits WVA/IPS Display |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Realtek RTL8852BE, 2x2, MIMO, 2.40 GHz/5 GHz, Wi-Fi 6 (WiFi 802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p at 30 fps HD RGB |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio Pro and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (5 Gbps) ports, 1 x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C with Power Delivery and DisplayPort, 1 x headset (headphone and microphone combo) port, 1 x HDMI 1.4 port |
| OS | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 15.86 mm x 19.90 mm x 314.00 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.65 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |