Mã Sản phẩm: tn64342
OS: Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic
CPU: AMD Ryzen AI 7 350
RAM: 16GB DDR5
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 14 inch FHD+
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen AI 7 350 up to 5.0 GHz |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920x1200) Anti-Glare, 300nits WVA/IPS Display |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Chip AI | Có |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE, 2x2, 802.11ax, MU-MIMO |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps) with Power Delivery and DisplayPort 1.4 port |
| Webcam | 720p at 30 fps HD camera, Single-integrated microphone |
| Âm thanh | Stereo speakers with Realtek Audio Controller and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4 port, 1 x USB Type-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps) with Power Delivery and DisplayPort 1.4 port, 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port, 1 x headset (headphone and microphone combo) port |
| OS | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 19.90 mm x 314.00 mm x 226.15 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.69 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |