Mã Sản phẩm: tn56596
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1235U, 1.3GHz up to 4.4GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe |
| Màn hình | 14 inch FHD 1920x1080, 60Hz, WVA/IPS, Non-Touch, Anti-Glare, 250 nit, NTSC 45%, FHD Camera, WLAN |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 42Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 2x2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 Ethernet |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI,USB Type-C |
| Webcam | 720p HD camera With privacy shutter |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C port with DisplayPort Alt mode/Power Delivery, 2 USB 3.2 Gen 1 port, 1 USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, 1 HDMI 1.4, 1 x universal audio, 1 x power-adapter, 1 x RJ-45 Ethernet |
| OS | Ubuntu |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 219.4mm x 322.2mm x 18.6mm (D x W x H) |
| Khối lượng | 1.54 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Latitude 3440 I5 (L34401235U08512G) là mẫu laptop doanh nhân mới nhất của Dell, được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 thế hệ 12 mạnh mẽ và thiết kế bền bỉ, thanh lịch. Với các tính năng hiện đại, hiệu năng vượt trội cùng tính di động cao, Latitude 3440 là lựa chọn lý tưởng cho những người dùng cần một chiếc máy tính xách tay đáng tin cậy, hiệu suất cao để làm việc, học tập và giải trí.
Laptop Dell Latitude 3440 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-1235U với xung nhịp cơ bản 1.3GHz và có thể đạt tối đa lên đến 4.4GHz. Con chip này đi kèm bộ nhớ đệm 12MB giúp tăng tốc độ xử lý dữ liệu, giúp người dùng dễ dàng thao tác với các tác vụ đa nhiệm phức tạp, từ xử lý văn bản, bảng tính cho đến lập trình hay chỉnh sửa hình ảnh. Giúp bạn luôn duy trì hiệu suất cao dù làm việc với nhiều ứng dụng cùng lúc.

Được trang bị RAM 8GB DDR4 với tốc độ bus 3200MHz, Dell Latitude 3440 cho phép bạn mở cùng lúc nhiều ứng dụng mà không gặp phải hiện tượng giật lag. Bộ nhớ RAM lớn này còn giúp cải thiện khả năng đa nhiệm, giúp bạn tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu suất làm việc.
Với ổ cứng SSD 512GB M.2 NVMe PCIe, laptop không chỉ khởi động nhanh chóng mà còn cung cấp không gian lưu trữ rộng lớn, đủ để lưu trữ mọi tài liệu, phần mềm và dự án của bạn một cách an toàn. Hơn nữa, công nghệ SSD giúp máy hoạt động mượt mà hơn, rút ngắn thời gian truy xuất dữ liệu.

Latitude 3440 sở hữu màn hình 14 inch với độ phân giải Full HD (1920x1080), tần số quét 60Hz và công nghệ WVA/IPS, mang đến hình ảnh sống động, sắc nét từ mọi góc nhìn. Lớp phủ chống chói Anti-Glare giúp giảm thiểu mỏi mắt khi làm việc dưới ánh sáng mạnh hoặc trong thời gian dài.
Với độ sáng 250 nit và độ phủ màu NTSC 45%, chiếc laptop này đáp ứng tốt nhu cầu xem phim, làm việc văn phòng hoặc thậm chí là chỉnh sửa ảnh cơ bản.
Với card đồ họa tích hợp Intel Iris Xe Graphics, Dell Latitude 3440 có khả năng xử lý tốt các tác vụ liên quan đến đồ họa như thiết kế, chỉnh sửa ảnh hoặc video cơ bản. Đối với những nhu cầu giải trí như xem phim độ phân giải cao hay chơi các tựa game nhẹ, Iris Xe hoàn toàn đáp ứng một cách mượt mà, cho trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét.
Laptop Dell Latitude 3440 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối hiện đại như USB 3.2 Gen 2 Type-C với DisplayPort Alt mode và Power Delivery, 3 cổng USB 3.2 Gen 1, HDMI 1.4, và cổng mạng LAN RJ-45 Ethernet. Những kết nối này đảm bảo việc kết nối nhanh chóng với các thiết bị ngoại vi, phục vụ tốt cho cả công việc và nhu cầu giải trí.


Laptop Dell Latitude 3440 được tích hợp chuẩn Wi-Fi 6E tiên tiến, giúp cải thiện tốc độ và độ ổn định khi truy cập mạng không dây. Kết hợp cùng Bluetooth, bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi như tai nghe, chuột, bàn phím không dây mà không gặp trở ngại nào.
Với viên pin 3 cell dung lượng 42Wh, Latitude 3440 cung cấp thời lượng pin đủ lâu để bạn làm việc hoặc học tập cả ngày mà không cần sạc thường xuyên. Giúp tăng tính linh hoạt và tiện lợi cho những người phải di chuyển hoặc làm việc ngoài trời.
Laptop Dell Latitude 3440 I5 (L34401235U08512G) mang đến sự cân bằng hoàn hảo giữa hiệu năng, tính di động và độ bền bỉ. Với bộ vi xử lý mạnh mẽ, màn hình chất lượng cao và hệ thống kết nối đa dạng, chiếc laptop này hoàn toàn xứng đáng là người bạn đồng hành đáng tin cậy trong công việc và cuộc sống hàng ngày của bạn.
Đặt mua ngay hôm nay để tận hưởng những tính năng vượt trội từ Dell Latitude 3440, giúp bạn nâng cao hiệu suất làm việc và giải trí mọi lúc mọi nơi!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits