Màn hình máy bao nhiêu inch vậy
Dạ, màn hình của máy này là 14inch FHD (1920x1080) ạ. Thông tin đến chị
Mã Sản phẩm: tn50306
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U 1.7GHz up to 4.7GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1x8GB), hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 FHD (1920x1080), Anti Glare, WVA, 250 nits |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | AX211 WiFi 6e |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD IR Camera |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type C Thunderbolt 4.0 with Power Delivery & DisplayPort, 2 x USB 3.2 Gen (1 with Power share), 1 x HDMI 2.0, 1 x RJ45 |
| OS | Ubuntu |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 19.3 mm x 321.40 mm x 212 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Latitude 5430 i7 (L5430I714U_512) là một trong những dòng laptop của Dell được thiết kế dành riêng cho doanh nhân và người dùng công nghệ cao.
Với trọng lượng khoảng 1.36 kg Dell Latitude 5430 i7 giúp bạn dễ dàng mang theo bên mình để sử dụng. Được trang bị những tính năng và công nghệ tiên tiến nhất, giúp người dùng đạt hiệu suất cao và trải nghiệm tốt nhất khi sử dụng.
Về cấu hình, chiếc Máy tính Dell này tích hợp CPU Intel Core i7-1255U 1.7GHz up to 4.7GHz, 12MB, RAM 8GB, Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe giúp máy tính này có khả năng xử lý các tác vụ đa nhiệm tốt, máy tính hoạt động mượt mà và đáp ứng được nhu cầu làm việc với các ứng dụng nặng. Màn hình 14" FHD (1920 x 1080), 250nits mang đến hình ảnh rõ ràng, sắc nét khi làm việc hoặc giải trí.

Laptop Dell i7 này có các cổng kết nối bao gồm: 2 x USB Type C Thunderbolt 4.0 with Power Delivery & DisplayPort, 2 x USB 3.2 Gen, 1 x HDMI 2.0, 1 x RJ45 để bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi khi cần thiết.
Màn hình máy bao nhiêu inch vậy
Dạ, màn hình của máy này là 14inch FHD (1920x1080) ạ. Thông tin đến chị
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3