Khá tốt, máy đẹp, shop tư vấn nhiệt tình
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Máy đẹp, sài ổn ạ!!!
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tn47844
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7 1165G7 2.80GHz up to 4.70GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), LED backlit, Wide Viewing Angle (WVA), Anti glare |
| VGA | NVIDIA GeForce MX350, 2GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11 ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 Type A, 2 x USB 3.1 Gen 1 Type A, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 1.89cm x 35.85cm x 23.56cm (H x W x D) |
| Khối lượng | 1.68 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Vostro 3510 cho phép bạn tận hưởng màn hình góc rộng hơn với đường viền hẹp hai bên, máy được bao bọc trong những đường viền mỏng đầy phong cách, màn hình FHD, chống lóa mang lại hình ảnh sáng rõ, dễ nhìn.

Bộ vi xử lý CPU Intel core i7 thế hệ thứ 11 cung cấp nhiều khả năng đa phương tiện để bạn giải trí và lôi cuốn suốt cả ngày. Cùng với bộ nhớ DDR4 có dung lượng 8GB, bạn có thể dễ dàng thực hiện đa nhiệm và chuyển đổi giữa các ứng dụng đang mở.Ổ cứng SSD thể rắn 512GB SSD PCIe NVMe cung cấp hiệu suất nhanh hơn và yên tĩnh hơn.

Ngoài ra, bằng việc trang bị card đồ họa NVIDIA GeForce MX350, 2GB giúp bạn dễ dàng thực hiện các công việc đồ họa hoặc chơi các tựa game yêu thích một cách mượt mà.
Với Laptop Dell Vostro 3510 bạn có thể kết nối với TV hoặc màn hình bằng cổng HDMI hoặc tận hưởng tốc độ truyền nhanh từ tất cả các phụ kiện của bạn với hai cổng USB 3.2 Gen 1 và USB 2.0 tiện lợi

Khá tốt, máy đẹp, shop tư vấn nhiệt tình
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Máy đẹp, sài ổn ạ!!!
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits