Mã Sản phẩm: tn51675
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U up to 4.60Ghz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), Anti- Glare L ED Backlit Narrow Border Display Led, 45% NTSC, 250 nits, WVA, 120Hz |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Size | Đang cap nhat |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 5 (WiFi 802.11ac) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Realtek |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 Type A ; 1 x USB 3.2 Gen 1 Type A ; 1 x USB 3.2 Gen 1 Type C ; 1 x HDMI ; 1 x RJ45 (LAN) ; 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language 64 bit + Office Home & Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 18.99mm x 358.50mm x 235.56mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.66 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Vostro 3530 i5 (V5I5267W1) là một ví dụ xuất sắc về sự kết hợp hoàn hảo giữa cấu hình mạnh mẽ và hiệu năng ấn tượng. Cùng Thành Nhân TNC khám phá chi tiết về sản phẩm này, bao gồm hệ điều hành Windows 11 Home và bộ Office Home & Student 2021 và tìm hiểu tại sao nó thu hút sự quan tâm của nhiều người.

Hệ điều hành: Dell Vostro 3530 i5 (V5I5267W1) được trang bị hệ điều hành Windows 11 Home Single Language 64 bit, đem lại cho người dùng trải nghiệm hiện đại và mượt mà.
CPU: Máy tính Dell này tích hợp vi xử lý Intel Core i5-1335U, có tốc độ lên đến 4.60GHz và bộ nhớ cache lên đến 12MB. Điều này đảm bảo rằng máy có khả năng xử lý nhanh chóng và mượt mà cho các tác vụ đa nhiệm và ứng dụng đòi hỏi.
RAM: Sản phẩm được trang bị 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB), và có khả năng nâng cấp thông qua 2 khe cắm RAM. Điều này đảm bảo bạn có đủ RAM để thực hiện nhiều tác vụ cùng một lúc mà không gặp trục trặc.
Ổ cứng: Sản phẩm được trang bị ổ cứng SSD M.2 PCIe NVMe dung lượng 256GB, giúp tăng tốc độ khởi động hệ thống và truy cập dữ liệu.

Màn hình 15.6 inch FHD (1920 x 1080) với công nghệ Anti-Glare LED Backlit Narrow Border Display Led mang đến hình ảnh sắc nét và chất lượng màu sắc tốt với 45% NTSC và độ sáng 250 nits. Tốc độ làm mới 120Hz giúp đảm bảo hiển thị mượt mà, đặc biệt khi bạn xem video hoặc chơi game.
Dell Vostro 3530 có nhiều cổng kết nối hữu ích, bao gồm:
Ngoài ra, Dell Vostro 3530 i5 còn có cổng xuất hình HDMI, Wi-Fi 802.11ac, Bluetooth 5.0 và kết nối mạng LAN 10/100/1000 Mbps.

Pin: Sử dụng pin 3 cell dung lượng 41WHr, đảm bảo bạn có thời gian sử dụng đủ dài trong một ngày làm việc.
Laptop Dell Vostro 3530 i5 (V5I5267W1) là một sự lựa chọn xuất sắc cho nhu cầu công việc và giải trí hàng ngày. Với cấu hình mạnh mẽ, hệ điều hành Windows 11 và bộ Office Home & Student 2021, sản phẩm này đem lại hiệu suất ấn tượng và sự tiện ích cho mọi nhiệm vụ.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3