Mã Sản phẩm: tn60956
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 7 8840HS Processor (8 x 3.30 GHz) up to 5.10GHz |
| RAM | 32GB LPDDR5/ 6400MHz Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 13.3 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, Micro-edge, Anti-glare display |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 43.3Wh |
| Keyboard | Full-sized keyboard, 6-row, multimedia Fn keys, backlit keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Alu |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports DisplayPort) |
| Webcam | HP 5MP IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio (by Poly Studio) |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports Power Delivery/DisplayPort), 1 x HDMI, 1 x Headphone/Microphone combo audio jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 29.73cm x 21.12cm x 1.51cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 1 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Elitebook 635 Aero G11 (B91D3PT) là mẫu laptop doanh nhân cao cấp sở hữu thiết kế siêu nhẹ, cấu hình mạnh mẽ cùng loạt tính năng bảo mật và kết nối hiện đại. Đây là lựa chọn lý tưởng dành cho người dùng thường xuyên di chuyển, làm việc linh hoạt và cần một thiết bị bền bỉ, đáng tin cậy.
Sức mạnh của chiếc HP EliteBook 635 Aero G11 đến từ vi xử lý AMD Ryzen 7 8840HS, 8 nhân – 16 luồng với xung nhịp tối đa lên đến 5.1GHz, mang đến khả năng xử lý mượt mà từ các tác vụ văn phòng, trình duyệt, đa nhiệm cho đến phần mềm chuyên dụng. Kết hợp cùng RAM 32GB LPDDR5 6400MHz Onboard, máy sẵn sàng đáp ứng các nhu cầu công việc khắt khe nhất mà vẫn đảm bảo tốc độ ổn định.

Chiếc laptop HP EliteBook 13.3 inch này được trang bị màn hình WUXGA (1920x1200) tỉ lệ 16:10, giúp hiển thị được nhiều nội dung hơn theo chiều dọc – rất phù hợp cho làm việc văn phòng và đọc tài liệu. Tấm nền IPS, thiết kế viền mỏng (Micro-edge) và công nghệ chống chói Anti-glare giúp hiển thị rõ ràng ngay cả trong môi trường sáng mạnh.

Với trọng lượng siêu nhẹ chỉ khoảng 1kg (dòng Aero đặc trưng của HP) và độ mỏng chỉ 1.51cm, HP EliteBook 635 Aero G11 mang tính di động cao, dễ dàng mang theo bên mình trong mọi hành trình công tác. Thiết kế bằng vật liệu cao cấp giúp máy bền bỉ và đạt tiêu chuẩn độ bền quân sự MIL-STD.
Laptop được trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết cho công việc: 2 x USB-C hỗ trợ Power Delivery & DisplayPort, 1 x HDMI, 2 x USB-A, và jack âm thanh 3.5mm. Ngoài ra, camera HP 5MP IR hỗ trợ mở khóa khuôn mặt cùng nút che webcam và bàn phím có đèn nền giúp nâng cao trải nghiệm làm việc an toàn, tiện lợi trong mọi điều kiện.

Trang bị hệ thống âm thanh Realtek High Definition Audio by Poly Studio, chiếc laptop này cho trải nghiệm hội thoại, gọi video và giải trí chất lượng. Pin 3 Cell – 43.3Wh đủ để duy trì thời lượng sử dụng ổn định cho một ngày làm việc văn phòng thông thường.
Laptop HP EliteBook 635 Aero G11 (B91D3PT) là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế mỏng nhẹ, cấu hình cao cấp, màn hình đẹp và khả năng kết nối tiện dụng. Dòng laptop doanh nhân cao cấp này sẽ là người bạn đồng hành lý tưởng cho các chuyên gia, nhân viên văn phòng hoặc người dùng yêu thích sự gọn gàng, hiệu quả và đáng tin cậy.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3