Dòng máy cao cấp, thiết kế đẹp chắc chắn. Cấu hình tốt đáp ứng được nhiều nhu cầu làm việc.
Chào anh
\n\nDạ cám ơn anh đã đánh giá sản phẩm ạ.\n\n\n\nTrân trọng\n\n
Mã Sản phẩm: tn49249
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1135G7 up to 4.2Ghz, 8MB |
| RAM | 16GB LPDDR4x 4266Mhz Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.3 FHD (1920 x 1080), Touch, IPS, Anti-glare, 1000 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | AX201 Wi-Fi 6 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 with USB4 Type-C 40Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x HDMI 2.0 |
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm bút cảm ứng |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 30.37cm x 19.39cm x 1.61cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.21 kg |
| Bảo hành | 36 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP EliteBook x360 1030 G8 634M0PA vô cùng mỏng nhẹ với trọng lượng chỉ khoảng 1.21 kg và mỏng 16.1 mm giúp bạn có thể dễ dàng để vào balo, túi xách mang theo bên mình sẵn sàng xử lý công việc bất cứ lúc nào
Màn hình laptop 13.3 inch kết hợp cùng bề dày mỏng cho chiếc máy của bạn thêm phần gọn gàng, chi tiết hình ảnh được tái tạo sắc nét Full HD (1920 x 1080) mang đến nội dung đầy hấp dẫn khi xem phim hay độ chính xác cao khi làm đồ họa.

Bản lề được thiết kế đặc biệt có thể xoay gập 360 độ, bạn có thể sử dụng máy ở nhiều tư thế khác nhau phù hợp với mọi phương thức làm việc. Kết hợp cùng màn hình cảm ứng đa điểm chiếc laptop HP EliteBook này hoàn toàn thay thế được chiếc máy tính bảng, vừa tiết kiệm chi phí vừa giảm đi sự cồng kềnh khi mang nhiều thiết bị.

Trang bị RAM 16GB LPDDR4x 4266Mhz Onboard cho tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng, khả năng đa nhiệm vượt bậc khi bạn có thể mở hàng chục cửa sổ làm việc hay nhiều phần mềm mà máy vẫn không xuất hiện dấu hiệu bị đơ, hỗ trợ công việc của bạn một cách tuyệt vời nhất. Kết hợp với bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý các tác vụ mượt mà.

Sử dụng ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe tạo không gian lưu trữ vừa phải đáp ứng nhu cầu giải trí và làm việc tương đối, bên cạnh việc lưu trữ thì nó còn cho tốc độ xử lý nhanh hơn bạn chỉ tốn vài giây cho việc mở máy hay mở ứng dụng.
Bàn phím của Laptop HP EliteBook x360 1030 G8 634M0PA thiết kế vừa phải, hành trình phím hợp lý, không gây tiếng ồn quá lớn khi gõ.
Dòng máy cao cấp, thiết kế đẹp chắc chắn. Cấu hình tốt đáp ứng được nhiều nhu cầu làm việc.
Chào anh
\n\nDạ cám ơn anh đã đánh giá sản phẩm ạ.\n\n\n\nTrân trọng\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits