Mã Sản phẩm: tn64858
OS: Windows 11 Home Single
CPU: AMD Ryzen 7 7735U
RAM: 16GB DDR5 4800MHz (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 7 7735U Up to 4. 75 GHz |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (1x16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), Touch, IPS, Narrow bezel, Anti- glare |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 3 Cell - 56.04Wh |
| Keyboard | Full-sized keyboard, 6-row, spill-resistant, multimedia Fn keys, backlit keyboard |
| Chất liệu | Alu |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB 3.2 Gen 2 Type-C |
| Webcam | HP 5MP IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio (by Poly Studio) |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (one port with charging), 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports Power Delivery/DisplayPort), 1 x HDMI, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Headphone/Microphone combo audio jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.86cm x 22.43cm x 1.70cm (LxWxH) |
| Khối lượng | 1.487 Kgs |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits