muốn mua hàng thì gọi số điện thoại nào được ạ
Để mua hàng anh có thể để lại số điện thoại hoặc liên hệ trực tiếp tổng đài 1900.6078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé.
Mã Sản phẩm: tn48257
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-11400H up to 4.5GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 2933MHz (2 x 4GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 16.1 FHD (1920 x 1080), 144 Hz, IPS, Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 70Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 37cm x 26cm x 2.35cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.46 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP Gaming Victus 16-d0294TX 5Z9R5PA là phiên bản Laptop Gaming mạnh mẽ hiện đại được trang bị con chip tân tiến, sở hữu thiết kế thời thượng và là sản phẩm lý tưởng dành cho các game thủ hay giới đồ hoạ.

Laptop HP Victus 16-d0294TX 5Z9R5PA sử dụng màn hình 16.1" FHD (1920x1080) giúp bạn mở rộng không gian hiển thị lên khung hình, viền màn hình mỏng còn giúp màn hình bắt mắt hơn.

HP Gaming Victus 16-d0294TX 5Z9R5PA sẽ mang đến cho người dùng trải nghiệm tốt nhất từ sức mạnh của CPU Intel Core i5-11400H, Ram 8GB DDR4 2933MHz cùng Card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti. Đây là những linh kiện hiệu năng cao có khả năng đem lại sức mạnh tối ưu cho máy tính của bạn.

HP Gaming Victus 16-d0294TX 5Z9R5PA được trang bị các cổng kết nối đầy đủ để thuận tiện cho nhu cầu kết nối của người dùng.

muốn mua hàng thì gọi số điện thoại nào được ạ
Để mua hàng anh có thể để lại số điện thoại hoặc liên hệ trực tiếp tổng đài 1900.6078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits