tư vấn giúp mình
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
đã dùng sp thấy chất lượng tốt
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1165G7 2.80 Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB (1x16GB) DDR4-2666 |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 14” FHD |
| VGA | NVIDIA T500 GDDR5 4GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVD |
| Pin | 3 Cell 53 WHr |
| Keyboard | Đang cập nhật |
| Wifi | IEEE 802.11ax |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI 1.4b |
| Webcam | HD |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A, 2 xThunderbolt™ 4 with USB4™ Type-C, 1 xheadphone/microphone combo, 1 xpower connector |
| OS | Windows 10 Pro 64bit |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | Đang cập nhật |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 32.3 x 21.46 x 1.79 cm |
| Khối lượng | 1.35 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP ZBook Firefly 14 G8 275W0AV với vẻ bề ngoài rắn chắc, màu bạc không quá nổi bật cực kì thích hợp với mọi đối tượng người dùng.
Trang bị màn hình 14inch FHD (1920 x 1080), LED UWVA Anti-Glare 250nits có khả năng tự động hiệu chuẩn màu sắc, liên tục duy trì độ chuẩn màu giúp mang lại những hình ảnh và màu sắc chân thực nhất tới mắt bạn.
![]()
Mặc dù được thiết kế để hướng tới đối tượng những người làm đồ họa chuyên nghiệp nhưng Laptop HP ZBook Firefly 14 G8 (275W0AV) vẫn được trang bị những phần cứng thích hợp để “chiến” những tựa game cao cấp. Bộ xử lý CPU Intel Core i7-1165G7 (up to 4.7 Ghz, 12MB), RAM 16GB (1x16GB) DDR4-2666 kết hợp cùng ổ cứng 512GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD giúp bạn dễ dàng thực hiện các thao tác đồ họa hay chơi những chiếc game ưa thích với trải nghiệm cực kì mượt mà.
![]()
Bên cạnh đó, tích hợp card đồ họa NVIDIA T500 GDDR5 4GB mang lại hiệu suất tuyệt vời cho một loạt ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp. Cổng kết nối đa dạng bao gồm 1 cổng HDMI, 2 cổng USB, 2 cổng Thunderbolt™ 4 và jack cắm tai nghe giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi, mang lại trải nghiệm sử dụng tuyệt vời
![]()
Bàn phím được thiết kế với hành trình phím hợp lý, giúp bạn thao tác nhanh và dễ dàng hơn.
tư vấn giúp mình
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.
đã dùng sp thấy chất lượng tốt
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits