giao hàng nhanh, máy gọn nhẹ
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!
\n\n\n\nTrân trọng!
\n\nMã Sản phẩm: tn49074
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1235U P-core 1.3 / 4.4GHz, E-core 0.9 / 3.3GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz Onboard, 1 khe cắm Ram, Hỗ trợ tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920x1080), TN, 250nits, Anti-glare |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 45Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0, and DisplayPort 1.2), 1 x HDMI, 1 x Card reader, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Power connector |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 359.2mm x 236.5mm x 19.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.63 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Lenovo IdeaPad 3 15IAU7 82RK001QVN có thiết kế siêu mỏng nhẹ với cân nặng chỉ 1.63kg và độ dày chưa tới 2cm. Bên cạnh đó, vỏ máy màu xanh sang trọng có thể phù hợp với mọi đối tượng người dùng.

Laptop Lenovo IdeaPad 3 15IAU7 82RK001QVN sở hữu hiệu năng vô cùng ấn tượng với con chip Intel Core i5-1235U. RAM dung lượng 8GB cùng ổ cứng SSD 512GB giúp xử lý cực nhanh và mượt mà các tác vụ văn phòng cũng như mang đến cho người dùng khả năng tiết kiệm năng lượng một cách hoàn hảo

Laptop Lenovo IdeaPad 3 15IAU7 82RK001QVN có thiết kế nhỏ gọn với màn hình viền mỏng 15.6” Full HD mang đến một tổng thể hiện đại và thanh lịch. Từ đó người dung sẽ có những trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời giúp mang đến hiệu quả làm việc cao hơn và phục vụ nhu cầu giải trí hấp dẫn hơn.

Máy còn trang bị bàn phím với độ nảy tốt. Cổng kết nối đầy đủ giúp kết nối với các thiết bị ngoại vi, đáp ứng được tối đa nhu cầu về công việc.
giao hàng nhanh, máy gọn nhẹ
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!
\n\n\n\nTrân trọng!
\n\nSản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits