Mã Sản phẩm: tn65144
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1334U, Turbo Boost lên đến 4.60 GHz, 12MB Cache |
| RAM | 16GB DDR5 4400MHz, thêm 1 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6-inch, FHD, 1920 x 1080, 120 Hz, anti-glare, non-touch, 45% NTSC, 250 nits, wide-viewing angle, IPS |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 41 Wh (3-Cell) |
| Keyboard | Full-size, spill-resistant keyboard with numeric keypad |
| Chất liệu | Vỏ nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2 x 2) |
| Kết nối mạng LAN | Không có cổng LAN |
| Bluetooth | v5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 1.4 |
| Webcam | HD (720p) Webcam with Single Digital Microphone |
| Âm thanh | 2 tuned speakers |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C, x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 2.0 Type-A , 1 x Jack tai nghe 3.5mm, 1 x Khe thẻ nhớ SD |
| OS | Windows 11 Home + Office Home 2024 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Hardware TPM |
| Kích thước | 18.99 mm x 358.50 mm x 235.56 mm |
| Khối lượng | 1.65 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits