Mã Sản phẩm: tn65151
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V, Max Turbo up to 4.5GHz, 8MB Intel Smart Cache |
| RAM | 16GB Soldered LPDDR5X-8533, MoP Memory |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®, 1 x M.2 2242 PCIe® 4.0 x4 |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) OLED 600nits (peak) / 400nits (typical) Glossy, 100% DCI-P3, 60Hz, Eyesafe®, Dolby Vision®, Flicker Free, DisplayHDR™ True Black 500, X-Rite |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics 130V |
| Chip AI | Integrated Intel® AI Boost, up to 40 TOPS |
| Pin | 70Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 7, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không có LAN |
| Bluetooth | v5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz, 2 x Thunderbolt™ 4 DisplayPort™ 2.1 |
| Webcam | 5.0MP + IR with E-shutter |
| Âm thanh | SoundWire®, Cirrus Logic® CS42L43 codec, 4 stereo speakers, 2W x2 (woofers), 2W x2 (tweeters), optimized with Dolby Atmos®, Smart Amplifier (AMP) |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps) Always On, 2 x Thunderbolt™ 4 with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x microSD card reader |
| OS | Windows® 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Ultrasonic Human Presence Detection, E-shutter, IR camera for Windows® Hello (facial recognition) |
| Kích thước | 312mm x 219.3 mm x 13.9 mm |
| Khối lượng | 1.19 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits