Giá đã bao gồm VAT chưa vậy shop?
Dạ, giá sản phẩm đã bao gồm VAT. Để được hỗ trợ chi tiết, Quý khách vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp hotline 19006078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé
Mã Sản phẩm: tn52081
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U P-core 1.7Ghz up to 4.7GHz, E-core 1.2Ghz up to 3.5GHz, 12MB |
| RAM | 16GB (8GB DDR4-3200 Onboard + 8GB DDR4-3200 Sodim) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920x1080) IPS 300nits Anti-glare |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 45Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phim |
| Chất liệu | PC-ABS (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | 11ac 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD 720p |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x Card reader, 1 x HDMI 1.4b, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Power connector, 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery and DisplayPort 1.2) |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 359.2mm x 236.5mm x 19.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.63 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Lenovo IdeaPad 3 15IAU7 I7 82RK00X0VN là người bạn đồng hành hoàn hảo cho những người đam mê công việc sáng tạo và giải trí, với Windows 11 Home Single Language, bản ngôn ngữ tiếng Anh, mang lại trải nghiệm độc đáo và tương tác mượt mà.

Được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-1255U với 8 nhân (4 nhân P-core và 4 nhân E-core), lenovo ideapad 3 15 i7 đem lại hiệu suất mạnh mẽ với tốc độ từ 1.7GHz lên đến 4.7GHz (P-core) và 1.2GHz lên đến 3.5GHz (E-core), giúp xử lý mọi tác vụ một cách nhanh chóng và hiệu quả.


IdeaPad 3 15IAU7 I7 là sự lựa chọn lý tưởng cho những người muốn sự kết hợp giữa hiệu năng mạnh mẽ và thiết kế mỏng nhẹ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu công việc và giải trí.
Giá đã bao gồm VAT chưa vậy shop?
Dạ, giá sản phẩm đã bao gồm VAT. Để được hỗ trợ chi tiết, Quý khách vui lòng để lại SĐT hoặc liên hệ trực tiếp hotline 19006078 để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh nhất nhé
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3