Mã Sản phẩm: tn59482
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13420H P-core 2.1Ghz up to 4.6GHz, E-core 1.5Ghz up to 3.4GHz, 12MB |
| RAM | 16GB (8GB DDR5-4800 Onboard + 8GB DDR5-4800 Sodimm), hỗ trợ tối đa 24GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 15.1 inch WQXGA (2560x1600) OLED 500nits Glossy, 100% DCI-P3, DisplayHDR True Black 600, 165Hz |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 60Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, optimized with Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 2 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-C(USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.2, 1 x HDMI 1.4, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x SD card reader |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 343.4mm x 239.5mm x 16.9-17.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.49 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chiếc Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 i5 (83K1002PVN) là một lựa chọn nổi bật trong phân khúc laptop tầm trung, hội tụ cả thiết kế sang trọng, cấu hình mạnh mẽ và màn hình OLED sắc nét. Với chip Intel Core i5 thế hệ 13, RAM 16GB DDR5, ổ SSD dung lượng lớn và màn hình 2.5K cực kỳ mãn nhãn, đây là mẫu laptop lý tưởng cho công việc, học tập lẫn giải trí cao cấp.
Máy được trang bị vi xử lý Intel Core i5-13420H (8 nhân, 12 luồng) với xung nhịp tối đa 4.6GHz, mang đến khả năng xử lý nhanh, mượt trong các tác vụ đa nhiệm, ứng dụng văn phòng, học online, thiết kế cơ bản và giải trí đa phương tiện.
Đi kèm là RAM 16GB DDR5-4800MHz (8GB onboard + 8GB rời) có thể nâng cấp lên đến 24GB, mang lại hiệu suất ổn định khi làm việc với nhiều tab hoặc phần mềm cùng lúc.

Ổ cứng 512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 mang lại khả năng truy xuất dữ liệu nhanh, khởi động hệ điều hành và phần mềm chỉ trong vài giây – tối ưu hóa trải nghiệm sử dụng hàng ngày.
Laptop sở hữu màn hình OLED 15.1 inch độ phân giải WQXGA (2560x1600), tần số quét 165Hz, độ sáng 500 nits, đạt chuẩn DisplayHDR True Black 600 và 100% dải màu DCI-P3. Mọi hình ảnh hiển thị cực kỳ sắc nét, màu sắc sống động, cực kỳ lý tưởng cho người làm sáng tạo nội dung, thiết kế đồ họa hoặc thưởng thức phim ảnh chất lượng cao.

Với phần nắp làm từ nhôm cao cấp, phần đáy bằng PC-ABS giúp máy vừa bền chắc vừa nhẹ, dễ dàng mang theo mọi nơi. Bàn phím có đèn nền (Backlit) tiện dụng khi làm việc ban đêm và webcam FHD 1080p + IR đi kèm Privacy Shutter tăng cường bảo mật riêng tư.
Trang bị 2 loa stereo công suất 2W, tối ưu với Dolby Audio, cho chất lượng âm thanh rõ ràng, sống động.
Cổng kết nối đa dạng:

Ngoài ra, máy còn hỗ trợ Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.2, giúp kết nối mạng ổn định và nhanh chóng mà không cần LAN.
Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 i5 (83K1002PVN) là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế đẹp – màn hình đỉnh cao – cấu hình mạnh mẽ, xứng đáng là người bạn đồng hành lý tưởng cho sinh viên, nhân viên văn phòng, người làm việc sáng tạo hoặc bất kỳ ai muốn sở hữu một chiếc laptop toàn diện trong tầm giá hợp lý.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits