Mã Sản phẩm: tn65127
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen AI 7 445, up to 4.6GHz, Cache 6MB L2 / 8MB L3 |
| RAM | 16 GB (2x 8GB SODIMM DDR5-5600), 2 khe cắm DDR5 SODIMM |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) OLED 400nits Glossy, 100% DCI-P3, 60Hz, DisplayHDR™ True Black 500 |
| VGA | Integrated AMD Radeon™ 840M Graphics |
| Chip AI | Integrated AMD Ryzen™ AI, up to 50 TOPS |
| Pin | 60Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 7, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không có cổng LAN |
| Bluetooth | v5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 2 x USB-C® (USB 10Gbps) hỗ trợ DisplayPort 1.4 |
| Webcam | FHD 1080p + IR with Privacy Shutter, ToF Sensor |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Stereo speakers, 2W x2, optimized with Dolby Audio™ |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps) Always On, 1 x USB-A (USB 5Gbps), 2 x USB-C® (USB 10Gbps) with USB PD 65-100W and DisplayPort™ 1.4, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x microSD card reader |
| OS | Windows® 11 Home Single Language, English, Office Trial |
| Phụ kiện kèm theo | Full |
| Bảo mật | Không có fingerprint |
| Kích thước | 313.4 mm x 222 mm x 16.9 mm |
| Khối lượng | 1.37 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA