Laptop Lenovo ThinkBook 14 G6 IRL 21KG00RCVN (i5 13420H/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 2Y/ Xám)
>Laptop>Laptop Lenovo>Laptop Lenovo ThinkBook
Mã Sản phẩm: tn55393
    OS: No OS
    CPU: Intel Core i5-13420H
    RAM: 16GB DDR5 5200Mhz
    Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
    VGA: Intel UHD Graphics
    Màn hình: 14 inch WUXGA
Liên hệ
Khuyến mãiKhuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
Ngày đăng: 19-07-2024
Ngày sửa cuối: 22-04-2025
Thương hiệu: Lenovo
Mục Mô Tả Chi Tiết
CPUIntel Core i5-13420H P-core 2.1GHz up to 4.6GHz, E-core 1.5GHz up to 3.4GHz, 12MB
RAM16GB DDR5 5200Mhz (2 x 8GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB
Ổ cứng512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe
Màn hình14 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 100% sRGB
VGAIntel UHD Graphics
Ổ đĩa quang (DVD)Không DVD
Pin45Wh
KeyboardTiêu chuẩn
Đèn bàn phímCó đèn bàn phím
Chất liệuAluminium (Top), Aluminium (Bottom)
WifiWi-Fi 6E, 11ax 2x2
Kết nối mạng LAN100/1000M (RJ-45)
Bluetooth5.3
Cổng xuất hìnhHDMI
WebcamFHD 1080p with Privacy Shutter
Âm thanhStereo speakers, 2W x2, Dolby Audio
Cổng kết nối1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On), 1 x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4), 1 x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45), 1 x SD card reader
OSNo OS
Phụ kiện kèm theoFull box
Bảo mậtFinger Print
Kích thước313.5 mm x 224 mm x 16.9 mm (WxDxH)
Khối lượng1.38 kg
Bảo hành24 tháng
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Thiết kế thời trang
Máy Laptop ThinkBook 14 G6 IRL I5 sở hữu thiết kế mỏng nhẹ và thời trang với vỏ nhôm cao cấp. Máy có trọng lượng chỉ 1.4kg và mỏng 17.9mm, giúp bạn dễ dàng mang theo bên mình mọi lúc mọi nơi. Màn hình 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS cho hình ảnh sắc nét và sống động, trong khi bàn phím tiêu chuẩn với đèn nền giúp bạn dễ dàng làm việc trong điều kiện thiếu sáng.