Mã Sản phẩm: tn65104
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 135H, Max Turbo up to 4.6GHz, 18MB cache |
| RAM | 16GB SODIMM DDR5-5600, 2 khe cắm DDR5 SODIMM, hỗ trợ tối da 64GB DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe®, 2 khe cắm M.2 2280 PCIe® 4.0 x4 slots |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz |
| VGA | Integrated Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Integrated Intel® AI Boost, up to 11 TOPS |
| Pin | 45Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 6E, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Ethernet (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz, 2 x USB-C® hỗ trợ DisplayPort™ 2.1 |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™ |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) Always On, 1 x USB-C® (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.4, 1 x USB-C® (Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 2.1, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x SD card reader |
| OS | Không OS |
| Phụ kiện kèm theo | Phụ Kiện |
| Bảo mật | Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button. Camera privacy shutter, IR camera for Windows® Hello |
| Kích thước | 313.5 mm x 224 mm x 17.5 mm |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA