Mã Sản phẩm: tn55426
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13420H P-core 2.1GHz up to 4.6GHz, E-core 1.5GHz up to 3.4GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 47Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6 AX201, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Atmos |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On), 1 x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 313mm x 219.3mm x 17.99mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.43 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 5 I5 (21JK00H3VA) là chiếc laptop dành cho doanh nghiệp được trang bị hiệu năng mạnh mẽ, độ bền bỉ cao và các tính năng bảo mật tiên tiến. Máy phù hợp cho những người dùng cần một chiếc laptop có thể xử lý mọi tác vụ công việc một cách mượt mà và hiệu quả.
ThinkPad E14 Gen 5 I5 được thiết kế theo tiêu chuẩn quân đội MIL-STD 810G, đảm bảo độ bền bỉ cao và khả năng chống chịu va đập tốt. Máy cũng được trang bị bàn phím chống tràn giúp bảo vệ máy khỏi hư hỏng do nước đổ vào.

Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 5 I5 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-13420H thế hệ mới nhất, mang đến hiệu năng vượt trội cho các tác vụ văn phòng, đồ họa và giải trí.
Máy Laptop Lenovo này còn có 8GB RAM DDR4 3200Mhz và ổ cứng SSD 512GB M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0, giúp khởi động máy và truy cập dữ liệu nhanh chóng.
Màn hình 14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC của ThinkPad E14 Gen 5 I5 mang đến hình ảnh sắc nét, sống động với góc nhìn rộng. Màn hình chống chói giúp bạn có thể sử dụng máy thoải mái trong mọi môi trường, kể cả dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp.

Laptop ThinkPad E14 Gen 5 I5 được trang bị các tính năng bảo mật tiên tiến như cảm biến vân tay, chip TPM 2.0 và camera hồng ngoại có màn che riêng tư. Những tính năng này giúp bảo vệ dữ liệu của bạn an toàn khỏi những truy cập trái phép.
ThinkPad E14 Gen 5 trang bị đầy đủ các cổng kết nối cần thiết, bao gồm USB 2.0, USB 3.2 Gen 1, USB-C 3.2 Gen 2, Thunderbolt 4/USB4, HDMI 2.1, và cổng Ethernet (RJ-45). Bạn có thể dễ dàng kết nối máy với nhiều thiết bị ngoại vi và màn hình ngoài.

Lenovo ThinkPad E14 Gen 5 I5 là một chiếc laptop tuyệt vời cho những người dùng doanh nghiệp cần một chiếc máy có hiệu năng mạnh mẽ, độ bền bỉ cao và các tính năng bảo mật tiên tiến.
Hãy đến với cửa hàng gần nhất của chúng tôi để trải nghiệm ThinkPad E14 Gen 5 I5 ngay hôm nay!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits