Cho hỏi có phải hàng này là chính hãng, tuc là có hãng đại diện ở Việt Nam?
Dạ đây là hàng chính hãng, có hãng đại diện ở Việt Nam. Bảo hành chính hãng luôn. Xin cảm ơn quý khách.
Mã Sản phẩm: tn59414
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H up to 4.8GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600Mhz (2x8GB), hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Intel AI Boost, up to 11 TOPS |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 47Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Atmos, audio by HARMAN |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 10Gbps / USB 3.2 Gen 2), Always On 1 x USB-C (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2x2), with USB PD 3.0 and DisplayPort 1.4 1 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort 2.1 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 356.1mm x 247.7mm x 19.85mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.81 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 2 Ultra 7 (21MA004MVN) nổi bật với thiết kế bền bỉ, sang trọng theo ngôn ngữ đặc trưng của dòng ThinkPad. Máy được trang bị cấu hình mạnh mẽ, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc chuyên nghiệp, học tập và giải trí.
Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 2 Ultra 7 (21MA004MVN) là lựa chọn lý tưởng cho người dùng chuyên nghiệp và học sinh, sinh viên nhờ thiết kế bền bỉ, màn hình lớn, bàn phím chuẩn ThinkPad, và nhiều tính năng bảo vệ mắt. Bên cạnh đó, khả năng lắp đặt và bảo quản dễ dàng, phù hợp với nhiều đối tượng sử dụng, biến đây trở thành mẫu laptop đa dụng và đáng đầu tư trong phân khúc hiện nay.
Cho hỏi có phải hàng này là chính hãng, tuc là có hãng đại diện ở Việt Nam?
Dạ đây là hàng chính hãng, có hãng đại diện ở Việt Nam. Bảo hành chính hãng luôn. Xin cảm ơn quý khách.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits