Cho hỏi Cho Mình hỏi Có phải Laptop Lenovo này là chính hãng, tuc là có hãng đại diện ở Việt Nam?
Dạ đây là hàng chính hãng, có hãng đại diện ở Việt Nam. Bảo hành chính hãng luôn. Xin cảm ơn quý khách.
Mã Sản phẩm: tn64709
OS: Windows® 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 1 x 32GB SODIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: RTX PRO 500 Blackwell Generation 6GB GDDR7
Màn hình: 16" WUXGA IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách laptop (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H, up to 5.1GHz, 24MB |
| RAM | 1 x 32GB SODIMM DDR5-5600 Non-ECC, 2 khe cắm DDR5 SODIMM / CSODIMM slots, dual-channel capable, hỗ trợ tối đa 96GB (2x 48GB DDR5 CSODIMM) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Màn hình | 16" WUXGA (1920x1200) IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB, 60Hz, Low Power, Eyesafe®, TÜV Low Blue Light |
| VGA | NVIDIA RTX PRO 500 Blackwell Generation 6GB GDDR7 Laptop GPU |
| Chip AI | Integrated Intel® AI Boost, up to 13 TOPS |
| Pin | 75Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Webcam | 5.0MP + IR with Privacy Shutter |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec, Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™, Microphone 2x, Array |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 2 x Thunderbolt™ 4, with USB PD 3.0, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (GbE RJ-45), 1 x Kensington Nano Security Slot™ |
| OS | Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK) |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button, Bottom cover tamper detection, Camera privacy shutter |
| Kích thước | 361.5 mm x 248.6 mm x 12.6 / 18.17 mm |
| Khối lượng | 1.82 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad P16s Gen 4 21QV005GVN là lựa chọn hoàn hảo cho những ai cần một chiếc máy bền bỉ, hiệu suất mạnh mẽ với nhiều công năng từ thiết kế, kỹ thuật cho đến những nhu cầu giải trí đa phương tiện. Sở hữu bàn phím và màn hình ưu việt cùng card đồ họa rời mạnh mẽ, đây là giải pháp lý tưởng cho chuyên gia cũng như người làm văn phòng hiện đại.
Cho hỏi Cho Mình hỏi Có phải Laptop Lenovo này là chính hãng, tuc là có hãng đại diện ở Việt Nam?
Dạ đây là hàng chính hãng, có hãng đại diện ở Việt Nam. Bảo hành chính hãng luôn. Xin cảm ơn quý khách.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Home Single
CPU: AMD Ryzen 7 7735U
RAM: 16GB DDR5 4800MHz (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 9 285H
RAM: 32GB LPDDR5X 7467Mhz
Ổ cứng: 1TB SSD PCIe 4.0
VGA: RTX 5070 Ti 12GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 9 HX 370
RAM: 32GB LPDDR5X 7500Mhz
Ổ cứng: 1TB SSD PCIe 4.0
VGA: NRTX 5070 8GB
Màn hình: 14 inch 3K