Mã Sản phẩm: tn53830
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H (6P + 8E + 2LPE) Max Turbo up to 4.8GHz, 24MB |
| RAM | 16GB LPDDR5x-7467 Onboard, không nâng cấp thêm |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200), Touch, OLED 400nits Glossy, Anti-fingerprint, 100% DCI-P3, 60Hz, Dolby Vision, DisplayHDR True Black 500, TUV Low Blue Light, Glass |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 57Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6E, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, optimized with Dolby Atmos, Smart Amplifier (AMP) |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 2 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.1 and DisplayPort 2.1, 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x microSD card reader |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 317.72mm x 222.13mm x 16.64mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.49 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Bạn đang tìm một chiếc laptop 2 trong 1 mỏng nhẹ, thời trang, hiệu năng mạnh mẽ đáp ứng tốt các nhu cầu học tập, làm việc và giải trí? Laptop Lenovo Yoga 7 2-in-1 14IML9 U7 (83DJ001FVN) chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Lenovo Yoga 7 2-in-1 có thiết kế dạng gập 360 độ, dễ dàng chuyển đổi giữa chế độ laptop và tablet, thuận tiện cho việc học tập, ghi chú, sáng tạo. Với trọng lượng chỉ nhẹ, bạn có thể thoải mái mang theo bên mình để làm việc ở bất cứ đâu.

CPU Intel Core i7 thế hệ 15 với sức mạnh vượt trội cùng RAM 16GB LPDDR5x cho khả năng đa nhiệm mượt mà, xử lý trơn tru các tác vụ văn phòng, học tập online, thiết kế 2D/3D nhẹ nhàng. Đừng lo lắng về dung lượng lưu trữ, ổ cứng SSD 512GB PCIe Gen 4 cho tốc độ khởi động máy, load ứng dụng và truyền tải dữ liệu cực nhanh.
Lenovo Yoga 7 2-in-1 sở hữu màn hình cảm ứng kích thước 14 inch với độ phân giải WUXGA (1920x1200) trên tấm nền OLED cao cấp. Công nghệ OLED mang đến khả năng hiển thị hình ảnh với độ tương phản cao, màu sắc sống động chân thực đạt chuẩn 100% dải màu DCI-P3, perfect for đa dạng nhu cầu giải trí như xem phim, chơi game, thiết kế đồ họa.

Lenovo Yoga 7 2-in-1 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối thông dụng như 2 x USB-C Thunderbolt 4, HDMI 2.1, USB-A 3.2 Gen 1, đầu đọc thẻ nhớ microSD và jack cắm tai nghe 3.5mm. Cho phép bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi, màn hình rời, máy chiếu...


Viên pin 3 cell 57Wh dung lượng lớn cung cấp thời gian sử dụng lâu dài, đáp ứng tốt cho một ngày làm việc, học tập mà không cần lo lắng hết pin giữa chừng.
Hệ thống loa kép 2W x 2 được tinh chỉnh bởi Dolby Atmos kết hợp cùng công nghệ Smart Amplifier (AMP) mang đến chất lượng âm thanh sống động, mạnh mẽ, cho bạn những trải nghiệm giải trí tuyệt vời.
Laptop Lenovo Yoga 7 2-in-1 14IML9 U7 (83DJ001FVN) là sự lựa chọn tuyệt vời cho những người dùng đòi hỏi sự linh hoạt, hiệu suất và đẳng cấp. Với thiết kế đỉnh cao và các tính năng hàng đầu, đây là một công cụ làm việc và giải trí không thể thiếu.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu Laptop Lenovo Yoga 7 2-in-1 14IML9 U7 (83DJ001FVN) để trải nghiệm sự đẳng cấp và hiệu suất vượt trội mà nó mang lại.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3