| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Chipset | Intel B660 |
| Wifi | Không |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Không |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort, 1 x HDMI |
| Tốc độ Bus | DDR4 3200MHz/ 3000MHz/ 2933MHz/ 2800MHz/ 2666MHz/ 2400MHz/ 2133MHz |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 11 64-bit, Windows 10 64-bit |
| Socket | LGA1700 |
| Khe cắm | 4 x SATA3 6.0 Gb/s, 3 x M2 |
| Loại Ram | DDR4 |
| Giao Tiếp VGA | 2 x PCIe x16, 2 x PCIe Gen3x1 |
| Số cổng USB | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen1 |
| Khe Ram | 4 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 128GB |
| Kích thước | ATX (30.5cm x 24.4cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard Asrock B660 Steel Legend là dòng mainboard chipset B660 tầm trung, tương thích với các vi xử lý Pentium, Celeron,i3 & i5 hoặc i7 non K thế hệ Alder Lake, phù hợp để xây dựng các bộ máy tính phổ thông và tầm trung, mang lại nhu cầu chơi game và làm việc văn phòng cũng như Multimedia cơ bản.

Mainboard Asrock B660 Steel Legend cấu tạo gồm 9 phase nguồn với khe M.2 PCI-e Gen 4 cho SSD M.2 đạt tốc độ cao, khe PCI-E Bọc thép, Poly Chrome - Sync LED RGB giữa các thiết bị có khả năng điều khiển bằng phần mềm cùng tên của ASRock.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
Dung lượng: 120GB
Giao tiếp: Sata
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 550MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 520MB/s
Hãng sản xuất: Apacer
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Chất liệu: Thép
Kích thước: 517mm x 236mm x 474.5mm
Fan: Top : 3 x 120mm, 2 x 140mm - Front : 3 x 120mm, 3 x 140mm - Rear: 1 x 120mm, 1 x 140mm
Mainboard hỗ trợ: Micro ATX, ATX
Khe gắn ổ cứng: 4 x 3.5 inch + 2 x 2.5 inch hoặc 1 x 3.5 inch + 5 x 2.5 inch
Dung lượng: 1TB
Tốc độ : Tốc độ đọc lên tới 5,000MB/s - Tốc độ ghi lên tới 4,000 MB/s
Công suất: 1000W
Fan: 120 mm - Hydrualic Bearing
Nguồn: 100-240V
Hãng sản xuất: MSI
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: M.2 PCIe
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 5000MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 4400MB/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Dung lượng: 1TB
Giao tiếp: PCIe Gen5x4, NVMe 2.0
Tốc độ: Tốc độ đọc lên tới: 10,200MB/s - Tốc độ ghi lên tới: 8,400MB/s
Hãng sản xuất: MSI
Hệ điều hành hỗ trợ: Windows
Chất liệu: Thép
Kích thước: 388mm x 200mm x 423mm
Fan: Front: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm, Rear: 1 x 120 mm, Top: 2 x 120 mm
Mainboard hỗ trợ: Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 2.5 inch, Combo Tray: 2 x 2.5inch/3.5 inch
Chất liệu: SPCC & SECC, nhựa ABS, kính cường lực
Kích thước: 460.2mm x 310.3mm x 476.5mm (DxWxH)
Fan: Top: 3 x 120mm/2 x 140mm, Side: 3 x 120mm, Back: 2 x 120mm, Rear: 2 x 120mm, Bottom: 3 x 120mm
Mainboard hỗ trợ: MINI-ITX / MICRO-ATX / ATX, tương thích với bo mạch chủ lắp phía sau
Khe gắn ổ cứng: 1 x 2.5 inch SSD, 2 x 3.5 inch HDD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 455mm x 238.2mm x 368.4mm (DxWxH)
Fan: Top: 120mm x 3, Front: 120mm x 2 (with ATX PSU), 140mm x 2 (with SFX PSU), Rear: 120mm x 1, Bottom: 120mm x 3
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX / Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch HDD, 2 x 2.5 inch SSD
Chất liệu: Thép
Kích thước: 455mm x 238.2mm x 368.4mm (DxWxH)
Fan: Top: 120mm x 3, Front: 120mm x 2 (with ATX PSU), 140mm x 2 (with SFX PSU), Rear: 120mm x 1, Bottom: 120mm x 3
Mainboard hỗ trợ: Mini-ITX / Micro-ATX
Khe gắn ổ cứng: 2 x 3.5 inch HDD, 2 x 2.5 inch SSD