Mã Sản phẩm: tn56289
OS: Free Dos
CPU: Intel Core i7-1260P
RAM: 2 x DDR4 3200, max 64GB
Ổ cứng: 128GB~8TB
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Khuyến Mãi
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1260P, up to 4.7 GHz, 18 MB |
| RAM | 2 khe cắm Ram DDR4 3200 MHz, 64GB |
| Ổ cứng | 1 x M.2 2280 PCIe Gen4x4, supports 128GB~8TB NVMe SSD, 1 x 2.5" SATA 6Gb/s, supports 4TB 7~15mm HDD,1 x M.2 2242 SATA supports 256GB~1TB SSD |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (Gig+) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45, Intel Ethernet Controller i225-V |
| Bluetooth | v5.2 |
| Cổng xuất hình | 2 x HDMI 2.1, 2 x DP 1.4a via Type C |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Rear, 2 x USB 4 (type C), 1 x USB 3.2, 1 x USB 2.0, 2 x Thunderbolt 4 |
| OS | Free Dos |
| Loại Ram | DDR4 |
| Kích thước | 117 mm x 112 mm x 54 mm |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ Asus Mini PC NUC 12 PRO Tall RNUC12WSHI700001I – một siêu phẩm công nghệ được thiết kế để đáp ứng những nhu cầu khắt khe nhất của người dùng hiện đại. Với sức mạnh vượt trội và tính năng linh hoạt, máy bộ này là lựa chọn lý tưởng cho văn phòng, sáng tạo nội dung, và cả game thủ.
Máy bộ Mini PC NUC 12 PRO Tall RNUC12WSHI700001I được thiết kế nhỏ gọn, tinh tế với kích thước chỉ 117 mm x 112 mm x 54 mm, tiết kiệm không gian làm việc, giả trí đáng kể. Đặc biệt, dòng máy bộ này còn sở hữu nhiều tính năng khác nhau mang lại hiệu quả và trải nghiệm mạnh mẽ và mượt mà.

RNUC12WSHI700001I còn được trang bị bộ vi xử lý hiện đại Intel Core i7-1260P, đạt tốc độ tối đa lên đến 4.7GHz, đảm bảo hiệu suất xử lý các tác vụ mạnh mẽ. Dù là đa nhiệm hay các ứng dụng đòi hỏi tài nguyên cao, bạn sẽ luôn trải nghiệm sự mượt mà và nhanh nhạy.
Đặc biệt, máy bộ còn hỗ trợ 2 khe cắm RAM DDR4 3200 MHz, cho phép mở rộng tối đa lên đến 64GB. Khả năng này không chỉ giúp bạn thực hiện nhiều tác vụ đồng thời một cách dễ dàng mà còn nâng cao hiệu suất cho các ứng dụng nặng.

Máy bộ Asus Mini PC NUC 12 PRO Tall được trang bị card đồ họa Intel Iris Xe Graphics, đảm bảo mang lại trải nghiệm đồ họa sống động cho cả công việc và giải trí. Đặc biệt, dòng máy bộ chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng từ làm đồ họa đến chơi game.

Asus Mini PC NUC 12 PRO được trang bị cổng kết nối M.2 2280 PCIe Gen4x4 hỗ trợ dung lượng từ 128GB đến 8TB NVMe SSD, mang lại tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng, Cùng với cổng kết nối 2.5" SATA 6Gb/s có thể lắp đặt ổ cứng có dung lượng lên đén 4TB và cổng M.2 2242 SATA hỗ trợ từ 256GB đến 1TB SSD. Với sự linh hoạt này có thể dễ dàng quản lý và lưu trữ dữ liệu tối ưu nhất.
Dòng máy bộ Asus Mini PC này sở hữu cổng kết nối hiện đại với 2 x USB 3.2 và 2 x USB 4 (Type C), 2 x Thunderbolt 4 cho tốc độ truyền tải nhanh chóng. Thêm vào đó, máy bộ còn hỗ trợ thêm cổng xuất hình 2 x HDMI 2.1 và 2 x DisplayPort 1.4a via Type C giúp bạn dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi.

Asus Mini PC NUC 12 PRO Tall RNUC12WSHI700001I không chỉ đơn thuần là một máy tính mini; đó là một công cụ mạnh mẽ, giúp bạn nâng cao hiệu suất làm việc và trải nghiệm giải trí. Hãy để NUC 12 PRO đồng hành cùng bạn trên hành trình chinh phục những thử thách công nghệ.
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua dòng máy bộ ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc liên hệ qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics