| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-9500 3GHz, 9MB |
| RAM | 8 GB DDR4-2666 SDRAM (1 x 8 GB) ( 4 Slot) Max 128 GB |
| Ổ cứng | 1TB 7200 rpm SATA HDD |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Cổng xuất hình | DisplayPort 1.2, HDMI 2.0 |
| Âm thanh | Conexant CX20632 codec, universal audio jack, headset and headphone front ports (3.5 mm), multi-streaming capable |
| Cổng kết nối | 4xUSB 2.0, 2xUSB 3.1 Gen 1, 4xUSB 3.1 Gen 2, 1xUSB Type-C 3.1 Gen 2 |
| OS | Win 10 Pro 64 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 10 x 33.8 x 30.8 cm |
| Khối lượng | 6.13 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ HP EliteDesk 800 G5 SFF 7YY03PA sở hữu thiết kế hiện đại, cứng cáp, màu đen tinh tế góp phần làm cho căn phòng của bạn thêm nét nổi bật. Với thiết kế nhỏ gọn giúp tiết kiệm không gian làm viêc, học tập và nhà riêng của bạn.
![]()
Được trang bị bộ vi xử lý Intel thế hệ mới cùng dung lượng RAM DDR4, hỗ trợ tốt các công việc văn phòng và truy cập internet. Khả năng xử lý đồ họa của Máy bộ HP EliteDesk 800 G5 SFF 7YY03PA cũng được tăng cường với card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics, cho khả năng chạy tốt và ổn định các phần mềm đồ họa cũng như đáp ứng nhu cầu giải trí của người dùng.
![]()
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics