Mã Sản phẩm: tn52971
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700 up to 5.2GHz, 30MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8 GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP có dây |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | DisplayPort, HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | 3 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack, 1 x DisplayPort, 1 x HDMI, 1 x VGA, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Audio-out ; 1 x PCI ; 1 x PCIe X1 ; 1 x PCIe X16 ; 3 x SATA ; 1 x M.2 2230 (with WLAN) |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.5cm x 30.8cm x 33.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.31 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Pro Tower 400 G9 I7 (8U8G7PA) được trang bị CPU Intel Core i7-13700 lên đến 5.2GHz và RAM 8GB DDR4, máy bộ này là lựa chọn tuyệt vời cho những nhu cầu làm việc đòi hỏi hiệu suất cao. Khả năng xử lý mạnh mẽ giúp bạn mở và chạy đồng thời nhiều ứng dụng mượt mà, đảm bảo sự linh hoạt trong công việc và giải trí.

Với ổ cứng SSD PCIe NVMe M.2 dung lượng 256GB, máy bộ này đem lại tốc độ khởi động nhanh chóng cùng với thời gian truy cập dữ liệu gấp đôi so với ổ cứng truyền thống. Bạn có thể lưu trữ dữ liệu một cách an toàn và dễ dàng.
Với các cổng kết nối đa dạng như USB, DisplayPort, HDMI và VGA, máy tính để bàn HP này sẽ đáp ứng tốt mọi nhu cầu kết nối của bạn - từ kết nối với màn hình lớn đến sử dụng các thiết bị ngoại vi khác nhau.

Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.3 tích hợp sẵn giúp bạn truy cập mạng và kết nối với các thiết bị không dây một cách dễ dàng và ổn định.
Máy Bộ HP Pro Tower 400 G9 I7 (8U8G7PA) không chỉ đảm bảo sức mạnh xử lý vượt trội mà còn mang đến trải nghiệm kết nối linh hoạt và tiện ích. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những người dùng đòi hỏi hiệu suất cao và sự linh hoạt trong công việc hàng ngày.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics