Mã Sản phẩm: tn53038
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13500T up to 4.6GHz, 24MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz Sodimm |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, Low Blue Light, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 1 x USB Type-A 10Gbps, 1 x RJ-45, 1 x HDMI 1.4, 2 x USB Type-A 5Gbps, 2 x USB Type-A 10Gbps, 1 x DisplayPort 1.4a |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53,93cm x 22,5cm x 37,94cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 7,77 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP ProOne 440 G9 AIO I5 (8W8L0PA) là lựa chọn lý tưởng cho môi trường văn phòng, kết hợp giữa hiệu suất đáng tin cậy và thiết kế tiện ích. Với màn hình rộng và các tính năng tiên tiến, sản phẩm này sẽ làm tăng năng suất làm việc của bạn.
Với bộ vi xử lý Intel Core i5-13500T lên đến 4.6GHz và RAM 8GB DDR4 3200Mhz, HP ProOne 440 G9 AIO I5 đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ trong mọi tình huống làm việc. Màn hình 23.8 inch FHD IPS với công nghệ chống chói và ánh sáng xanh thấp giúp bảo vệ mắt của bạn, cung cấp trải nghiệm xem video và làm việc mượt mà.

Với các cổng kết nối đa dạng bao gồm USB Type-C, USB Type-A, HDMI, DisplayPort, RJ-45 và kết nối Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.3, hp proone 440 g9 aio mang lại sự linh hoạt cho việc kết nối với các thiết bị và mạng, giúp bạn làm việc hiệu quả hơn.

Nếu bạn đang tìm kiếm một máy tính bàn HP đa năng và tiện ích cho văn phòng, HP ProOne 440 G9 AIO I5 là sự lựa chọn hoàn hảo. Đảm bảo sự linh hoạt và hiệu suất, proone 440 g9 aio này sẽ nâng cao năng suất làm việc của bạn mỗi ngày.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics