chuột nhạy, không bị lag, chạy trơn tru, chớp đèn rất đẹp. tốt.
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
\n\nMã Sản phẩm: tn49482
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Pin | Đang cập nhật |
| Độ phân giải | 100 – 25.600 dpi |
| Phân loại | Có dây |
| Cổng kết nối | USB-Wireless |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows® 10 trở lên ;macOS 10.14 trở lên |
| Button (nút) | 13 nút điều khiển có thể lập trình |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều dài dây | Không dây |
| Chíp cảm biến | HERO 25K |
| Kích thước | 131,4 x 79,2 x 41,1 mm |
| Khối lượng | 89g |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chuột Gaming Có Dây Logitech G502 X Corded Đen (Black) 910-006140 đã được Logitech tối ưu lại thiết kế, khi phần khung sản phẩm giờ sẽ mỏng hơn nhiều cùng cuộn chuột nhẹ nhàng hơn, khiến trọng lượng của G502 X chỉ vỏn vẹn 89g

Chuột Gaming Có Dây Logitech G502 X Corded Đen (Black) 910-006140 sở hữu các phím bấm cùng thiết kế truyền thống của Logitech. cảm biến Hero 25K trên sản phẩm mang đến độ nhạy vô cùng chính xác, trải nghiệm di chuột mịn màng với 5 tùy chỉnh về độ nhạy bên trong được điều khiển bằng phần mềm Logitech G Hub.

Tính năng Lightforce trên Chuột Gaming Có Dây Logitech G502 X Corded Đen (Black) 910-006140 mang tới khả năng truyền truyền động quang học đáng tin cậy, độ trễ thấp cùng các thuộc tính cơ học tốt nhất để có thể nhấp chuột một cách trực quan, rõ ràng.

Chuột Gaming Có Dây Logitech G502 X Corded Đen (Black) 910-006140 thiết kế Lightsync đem tới sự đồng nhất về đèn RGB, cho phép bạn tạo ra một không gian chơi game đậm cá tính riêng mình mà vẫn đảm bảo sự đồng điệu, đẹp mắt.
chuột nhạy, không bị lag, chạy trơn tru, chớp đèn rất đẹp. tốt.
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
\n\nSản phẩm hiện chưa có video review.
Tính năng: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480Mbps
Nguồn: 20W
Cổng kết nối: Type C to Lightning
Chiều dài dây: 1m
Tính năng: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480Mbps
Cổng kết nối: USB Type-C
Chiều dài dây: 3m
Tính năng: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480Mbps
Cổng kết nối: Type-C To Type-C
Chiều dài dây: 0.25m
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: USB-C, Lightning
Công suất: 45W
Tính năng: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480Mbps
Cổng kết nối: USB to Lightning
Chiều dài dây: 1m
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: USB-C, Lightning
Công suất: 22.5W
Dung lượng: 10000mAh
Giao tiếp: Type-C, Sạc Không Dây Qi2
Công suất: 22.5W
Dung lượng: 10000mAh
Giao tiếp: Magsafe, Type-C
Công suất: 30W
Dung lượng: 10000mAh
Giao tiếp: Sạc Không Dây 15W, Type-C
Công suất: 22.5W
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: USB-C
Công suất: 22.5W
Dung lượng: 10000mAh
Giao tiếp: USB-C, Sạc Không Dây Qi2 15W
Công suất: 22.5W
Dung lượng: 10000mAh
Giao tiếp: USB-A / USB-C
Công suất: 22.5W
Dung lượng: 256GB
Tốc độ: Đọc: Up to 100MB/s; Ghi: Up to 40MB/s
Dung lượng: 64GB
Tốc độ: Đọc/Ghi: 205/150 MB/s
Dung lượng: 128GB
Giao tiếp: USB 3.1
Tốc độ: Đọc: 400MB/s
Dung lượng: 256GB
Giao tiếp: USB 3.0
Tốc độ: Tốc độ đọc 150MB/s
Dung lượng: 64GB
Giao tiếp: USB 3.1
Tốc độ: Đọc: 300MB/s
Dung lượng: 128GB
Giao tiếp: USB 3.2 Gen 1
Màu sắc: Đen + vàng
Dung lượng: 32GB
Giao tiếp: USB 3.1
Tốc độ: Đọc: 150MB/s
Tính năng chính: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480 Mbps
Cổng kết nối: USB sang Type C
Chiều dài dây: 1.8m
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: 2xType-C + 1xUSB-A
Công suất: 55W
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: 2xType-C + 1xUSB-A
Công suất: 55W
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: 2xType-C + 1xUSB-A
Công suất: 55W
Dung lượng: 20000mAh
Giao tiếp: 2xType-C + 1xUSB-A
Công suất: 55W
Tính năng chính: Truyền tải hình ảnh và âm thanh ổn định
Tốc độ: 10.8Gbps
Cổng kết nối: Displayport to HDMI
Tính năng chính: Truyền tải hình ảnh và âm thanh ổn định
Tốc độ: 10.8Gbps
Cổng kết nối: Dây bện nylon, đầu hợp kim nhôm
Tính năng chính: Truyền tải hình ảnh và âm thanh ổn định
Tốc độ: 10.8Gbps
Cổng kết nối: Displayport to HDMI
Tính năng chính: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480Mbps
Cổng kết nối: USB sang Lightning
Chiều dài dây: 1m
Tính năng chính: Sạc và truyền dữ liệu
Tốc độ: 480Mbps
Cổng kết nối: Type C sang Lightning
Chiều dài dây: 1m