Cho Mình hỏi có dịch vụ giao hàng và lắp máy không ?
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Dạ công ty có hỗ trợ giao hàng và lắp đặt tận nơi ạ. Quý khách vui lòng liên hệ hotline 1900 6078 để được tư vấn cụ thể hơn ạ.
Mã Sản phẩm: tn64288
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i3-1305U
RAM: 8GB DDR5 4800MHz (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch FHD+
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Balo Acer (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1305U up to 4.5 GHz, 10MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920x1200), 300nits, NTSC 45%, 60Hz, Acer ComfyView Led-backlit TFT LCD |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 3 Cell - 58Wh |
| Keyboard | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | Video conferencing Camera FHD Camera MISC 2M FHD Camera_CTE |
| Âm thanh | Two built-in stereo speakers |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-C, 3 x USB 3.2 Gen 1, 1 x HDMI, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 314.09mm x 218.65mm x 18.2/18.2mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.3 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
New
New
New
New
New
Cho Mình hỏi có dịch vụ giao hàng và lắp máy không ?
Thành Nhân TNC xin chào quý khách! Dạ công ty có hỗ trợ giao hàng và lắp đặt tận nơi ạ. Quý khách vui lòng liên hệ hotline 1900 6078 để được tư vấn cụ thể hơn ạ.