Máy thiết kế đẹp sang trọng xài nhanh mượt
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé\n\n
Mã Sản phẩm: tn50259
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | 8-core CPU, 8-core GPU |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | 13.6 inch |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Wifi | Có |
| Bluetooth | Có |
| Webcam | 1080p FaceTime HD camera |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | Two Thunderbolt / USB 4 ports |
| OS | MacOS |
| Bảo mật | Touch ID |
| Kích thước | 1.13 cm x 30.41 cm x 21.5 cm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.24 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Apple MacBook Air M2 có độ mỏng ấn tượng và mang lại tốc độ cũng như hiệu suất năng lượng vượt trội bên trong lớp vỏ hoàn toàn bằng nhôm bền bỉ. Đây là chiếc laptop cực nhanh, siêu mạnh mẽ cho phép bạn làm việc, giải trí hoặc sáng tạo mọi thứ — ở mọi nơi.
Nhờ hiệu quả của chip M2, MacBook Air có thể mang lại hiệu suất đáng kinh ngạc mà không cần quạt — vì vậy, nó hoàn toàn im lặng cho dù tác vụ có cường độ cao như thế nào.

Chip M2 bắt đầu thế hệ silicon tiếp theo của Apple, thậm chí còn có tốc độ và hiệu suất năng lượng cao hơn so với M1. Vì vậy, bạn có thể hoàn thành nhiều việc nhanh hơn với CPU 8 nhân mạnh mẽ hơn. Tạo hình ảnh và hoạt ảnh hấp dẫn với tối đa GPU 10 lõi. Làm việc với nhiều luồng video 4K và 8K ProRes hơn với công cụ truyền thông hiệu suất cao.
Màn hình 13,6 inch với sự hỗ trợ lên đến 1 tỷ màu. Giúp cho hiển thị Văn bản siêu sắc nét, hình ảnh và phim rực rỡ và sống động hơn với độ tương phản phong phú và chi tiết sắc nét.
Tạo ấn tượng tốt nhất trong các cuộc gọi video với camera FaceTime HD 1080p và dãy ba micrô. Đắm mình trong một âm trường mở rộng, được khen ngợi bởi hệ thống âm thanh bốn loa với Spatial Audio. MacBook Air được thiết kế để kích thích các giác quan.
Máy thiết kế đẹp sang trọng xài nhanh mượt
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits